Kuna mwimbo ulikuwepo enzi hizo kuhusu hii picha....can't recall now
MadameX kumbe na wewe ni wazamani!! Kama sijakosea huo wimbo ulikuwa unaitwa NIMUOKOE Nani.......?
Wewe unamkichwa wewe....
humuombi mungu mpaka kinuke.Duuuh hapa hakuna la kuchagua cha msingi ni kumuomba muumba tuu maana hakuna ujanja lazima urest ukiomba Mungu utaweza kurest inpeace
unawaambia kwa msisitizo stoooooooooooooooooooooooooop,kama mtu mmoja kati yenu hajitaki aniguse lakini wakati huo nahisi nyuma ya kaptula kutakuwa kushajaa kitu saizi ya kujaza kiroba.