Unaikumbuka hii picha? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unaikumbuka hii picha?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kigarama, Jan 14, 2012.

  1. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #1
    Jan 14, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,479
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kama ulikuwepo unaikumbuka hii picha!!
     

    Attached Files:

  2. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #2
    Jan 14, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,995
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Nakumbue enzi ile nikiwa kawa siyo standard five bila shaka ni six lakini naweza kusema ni kitambo kwn ni miaka ya 1986-87 bila shaka!

    Je? Kuna jipya zaidi wa kwetu? Tujuze tu!
     
  3. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #3
    Jan 14, 2012
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkuu umenikumbusha mbali sana mwaka 1990 kijijini kule Primary School,asee! Hivi hiki kitabu kilikuwa kinaitwaje kwenye cover lake?
     
  4. N

    NnyaMbwate JF-Expert Member

    #4
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,290
    Likes Received: 416
    Trophy Points: 180
    Sizitaki mbichi hizi!!!

    kuna nyongeza?
     
  5. Allen Kilewella

    Allen Kilewella Verified User

    #5
    Jan 14, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 5,375
    Likes Received: 6,213
    Trophy Points: 280
    Dah! enzi zile za karudi baba mmoja toka safari ya mbali!! Kisa kilichoandamana na picha hii kilikuwa maarufu sana enzi hizo.
     
  6. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #6
    Jan 14, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 3,419
    Likes Received: 1,727
    Trophy Points: 280
    picha hii ilikuwa kwenye shahiri: Sizitaki Mbichi Hizi. Kiswahili Darasa la tatu,wakati huo elimu ni elimu kweli. Siku hizi tunatafuta utambulisho tu,eti wanafunzi wasitili viwiliwili vyao,waepushe matamanio...tuweke misalaba kwenye madarasa ili watoto wetu wakue ki-imani...haya yanasaidia nini lakini wakati mitoto inakuwa mijinga tu?
     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    Jan 14, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    hapa na kumbu shule ya msingi maana ticha wa hili somo alikuwa mnoko balaaa
     
  8. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #8
    Jan 14, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,479
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Nakumbuka pale Magomeni Makurumla ndiyo ilikuwa ni Ghala la vitabu kwa shule za Kinondoni, vikiisha mnakwenda kuchukua. Mwalimu aliwahi kusema hakuna elimu ya Bure. Lakini ki ukweli yule mzee aliwekeza sana kwenye Elimu!
     
  9. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #9
    Jan 14, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,925
    Likes Received: 1,929
    Trophy Points: 280
    kwakweli sasa hivi hali ni mbaya sana ndugu..yaani kuna form one hawajui kusoma wala kuandika..inasikitisha..hii kitu nilishuudia mwenyewe kwenye shule moja huko magu.
     
  10. j

    jmushi1 JF-Expert Member

    #10
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,231
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    Noo way, tell me you're kidding bana!Duh!
     
  11. v

    valid statement JF-Expert Member

    #11
    Jan 14, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,732
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    mdau huo ndio ukweli.
    tena shule mpaka za mjini
     
  12. englibertm

    englibertm JF-Expert Member

    #12
    Jan 14, 2012
    Joined: May 1, 2009
    Messages: 9,022
    Likes Received: 1,722
    Trophy Points: 280
    innikumbusha mwaka 47
     
  13. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #13
    Jan 14, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,355
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    sizitaki mbichi hizi
    enzi za mwalimu
     
  14. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #14
    Jan 14, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    vipi kuhusu Sidiki na Sikini.....
     
  15. K

    Kiula Senior Member

    #15
    Jan 15, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 114
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hapo kidogo umechapia, nakumbuka ni sadiki na sikiri
     
  16. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #16
    Jan 15, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,566
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    Dah kweli umenikumbusha mbali sana mkuu
    Nimelikumbuka na shairi la FIKIRI MIMI MASIKINI UVIVU WANGU NYUMBANI......
    Duh wakati huo maisha yalikuwa bomba sana kuliko watoto wa sasa
     
  17. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #17
    Jan 16, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 14,305
    Likes Received: 4,748
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    mia
     
  18. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #18
    Jan 16, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    jmushi inaonekana wewe ni mgeni kwa TZ ya leo. Hii ndo TZ ya miaka 50....too bad for sure!
     
  19. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #19
    Jan 16, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 9,847
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    mkuu nimesoma makurumla p/s
     
  20. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #20
    Jan 16, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 9,847
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    naona nafanya kazi bila faida kujua,yakamtoka machozi sungura akagumia
     
Loading...