alexaid umenikumbusha dudu prufu nilisahau hilo jina.
Kulikuwa na story inasema mmasai alimuona jaa kaiangusha chini dudu prufu baada ya kuinyanyua mtangazaji kwenye radio akasema "ndugu wapendwa bado tunaendelea" masai alishangaa sana na kwenda kununua redio.
Hichi ndioyo kisa wa masai wengi walikua na redio hizo.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.