Unaijua redio ya mchina?

Unaijua redio ya mchina?

tz1

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2011
Posts
2,121
Reaction score
537
photo(1).JPG

Hii redi iliwika sana enzi hizo.
 
Yes, Hii ndio "orijino 277 dudu prufu" ilikua na alama ya Mende kapigwa X nyuma. Hata panya waliishindwa hii kitu. Kibiko!
 
  • Thanks
Reactions: tz1
Yes, Hii ndio "orijino 277 dudu prufu" ilikua na alama ya Mende kapigwa X nyuma. Hata panya waliishindwa hii kitu. Kibiko!
alexaid umenikumbusha dudu prufu nilisahau hilo jina.
Kulikuwa na story inasema mmasai alimuona jaa kaiangusha chini dudu prufu baada ya kuinyanyua mtangazaji kwenye radio akasema "ndugu wapendwa bado tunaendelea" masai alishangaa sana na kwenda kununua redio.
Hichi ndioyo kisa wa masai wengi walikua na redio hizo.
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom