[emoji16][emoji16][emoji16][emoji120]Na vipi mwanaume aliyefiwa mkewe, je naye anatakaswa?
[emoji16][emoji16][emoji16][emoji120]Na vipi mwanaume aliyefiwa mkewe, je naye anatakaswa?
Yaani utibiwe kwa condom?Cha kusikitisha zaidi ni wazazi wa huyo mjane wanavyoshinikiza binti yao aende akatakaswe ili kuondoa mikosi katika familia.
Halafu mtakasaji utakuta hatumii hata condom ni mwendo wa kusambaziana ngwengwe tu.
Sio wa mulutilima au Galu au Kakukuru...Umenikumbusha mbali sana mdauWatu wa Murutunguru hao. Wanaamini uchawi kuliko pesa