Unaijua hospitali ya mission Peramiho Songea


G

Galamtogela

Senior Member
Joined
Aug 25, 2013
Messages
101
Points
195
Age
37
G

Galamtogela

Senior Member
Joined Aug 25, 2013
101 195
Hii ni hospitar kumbwa sana hapa mkoani RUVUMA ipo mbali kidogo na mji wa songea .hospitali ni nzuri sana kimajengo pia huduma zake ni mzuri shida ya hapa ni msongamano wa watu huduma zinaenda pole pole sana tokd asubuhi saa 2 unarudi saa 10 jioni.kama kawaida ukitaka kuwahi kuondoka vaa shati la mikono mirefu. Haya yameanza mara baada ya hospitar kurudi chini ya sirikali
 
Expedito Mduda

Expedito Mduda

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2009
Messages
380
Points
225
Expedito Mduda

Expedito Mduda

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2009
380 225
imerudi kwani iliwa kuwa ya serikali hafu ikachukuliwa na nani
 
kimbendengu

kimbendengu

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
2,753
Points
2,000
kimbendengu

kimbendengu

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
2,753 2,000
Hii ni hospitar kumbwa sana hapa mkoani RUVUMA ipo mbali kidogo na mji wa songea .hospitali ni nzuri sana kimajengo pia huduma zake ni mzuri shida ya hapa ni msongamano wa watu huduma zinaenda pole pole sana tokd asubuhi saa 2 unarudi saa 10 jioni.kama kawaida ukitaka kuwahi kuondoka vaa shati la mikono mirefu. Haya yameanza mara baada ya hospitar kurudi chini ya sirikali
vp dr manyai hajambo?
 
MissM4C

MissM4C

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2012
Messages
1,286
Points
1,500
Age
30
MissM4C

MissM4C

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2012
1,286 1,500
kuna dr venture mtafte hapo
 
Pastor Achachanda

Pastor Achachanda

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2012
Messages
3,034
Points
2,000
Pastor Achachanda

Pastor Achachanda

JF-Expert Member
Joined May 4, 2012
3,034 2,000
Uvae shati la mikono mirefu ili uwahi kuondoka. Unataka kumaanisha nini hapa mkuu?
 
Pastor Achachanda

Pastor Achachanda

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2012
Messages
3,034
Points
2,000
Pastor Achachanda

Pastor Achachanda

JF-Expert Member
Joined May 4, 2012
3,034 2,000
Uvae shati ka mikono mirefu unamaana gani mkuu?
 
H

hmtk

Senior Member
Joined
May 24, 2013
Messages
155
Points
225
H

hmtk

Senior Member
Joined May 24, 2013
155 225
Hii ni hospitar kumbwa sana hapa mkoani RUVUMA ipo mbali kidogo na mji wa songea .hospitali ni nzuri sana kimajengo pia huduma zake ni mzuri shida ya hapa ni msongamano wa watu huduma zinaenda pole pole sana tokd asubuhi saa 2 unarudi saa 10 jioni.kama kawaida ukitaka kuwahi kuondoka vaa shati la mikono mirefu. Haya yameanza mara baada ya hospitar kurudi chini ya sirikali
Sasa uzuri wa huduma hapo uko wapi kama huwa zinaenda pole pole na kwa "kuvaa shati la mikoo mirefu"? Kwa mtazamo wangu hapo huduma zimeshakuwa mbovu, suluhu kwa wagonjwa ni kuirudisha hiyo hospitali kwa wenyewe, Wabenedictine kwani walikuwa wanawajali wagonjwa kwa kuwapa matibabu bora tena kwa wakati.
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,758
Points
2,000
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,758 2,000
Teh teh kikwete aliipa hadhi ya hospital ya rufaa kwa ushabiki wa kupata kura!hapo kuna uwanja wa ndege wamissionary wanabeba madini pembe za ndovu kiulaini
 
G

Galamtogela

Senior Member
Joined
Aug 25, 2013
Messages
101
Points
195
Age
37
G

Galamtogela

Senior Member
Joined Aug 25, 2013
101 195
Uvae shati ka mikono mirefu unamaana gani mkuu?
duh hamjui kuvaa shati la mikono mirefu maana yake utoe kitu kidogo ila uwe makini sana la sivyn hawapokei si unajua watanzania wanavyojua kuzuga na laws
 
Manyema

Manyema

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2010
Messages
269
Points
250
Manyema

Manyema

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2010
269 250
Hii hospital ilikuwa bomba sana enzi hizo miaka ya tisini nakumbuka enzi hizo mzee wetu alikuwa akitupeleka hapo kupata matibabu at least once a month, in short ni kwamba last born kwenye family yetu alizaliwa hapo miaka kama 20 iliyopita na pia mzee wetu alifia hapo mwaka 2010 kwa ugonjwa wa sukari. Kulikuwa na kina Dr.Komba, Dr. Simba sijui bado wapo.....Live long Peramiho hospital
 
G

Galamtogela

Senior Member
Joined
Aug 25, 2013
Messages
101
Points
195
Age
37
G

Galamtogela

Senior Member
Joined Aug 25, 2013
101 195
Teh teh kikwete aliipa hadhi ya hospital ya rufaa kwa ushabiki wa kupata kura!hapo kuna uwanja wa ndege wamissionary wanabeba madini pembe za ndovu kiulaini
mkuu nilikuwa busy kidogo maana siunajua tena wagonjwa ni wengi lakini hatimaye nimesha pata matibabu. Unachosema kinaingia akirini maana naona nyumba moja hapa imejengwa juu ya mlima hapahapa katika eneo wanaolimiliki hawa jamaa sijui kinafanyika nini kule juu.na inasemekana underground kuna issue zinaendelea
 
T

Truth Well Told

Member
Joined
Oct 26, 2013
Messages
31
Points
0
Age
59
T

Truth Well Told

Member
Joined Oct 26, 2013
31 0
Mganga mkuu ni Dr. v. mushi 0783 339856
he is a very friendly and amiable person.
please assist him to enable him to help you.
hayo mambo ya madini blah blah sio lugha ya Karne ya 21. Wamissionary wa Benedictine White Fathers walienda huko more than 90 years ago.

Jamani tuwe na shukrani kidogo hata Kama sio kwa Mungu hata kwa historia.
!
 
CYBERTEQ

CYBERTEQ

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2012
Messages
7,415
Points
0
CYBERTEQ

CYBERTEQ

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2012
7,415 0
Mganga mkuu ni Dr. v. mushi 0783 339856
he is a very friendly and amiable person.
please assist him to enable him to help you.
hayo mambo ya madini blah blah sio lugha ya Karne ya 21. Wamissionary wa Benedictine White Fathers walienda huko more than 90 years ago.
Jamani tuwe na shukrani kidogo hata Kama sio kwa Mungu hata kwa historia.
!
Unamaanisha nin mkuu?
 
kelao

kelao

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2012
Messages
5,931
Points
2,000
Age
40
kelao

kelao

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2012
5,931 2,000
Hospital hii ya peramiho Mtakatifu Joseph Mfanyakazi bado ipo chini ya mission ingawa inapewa ruzuku toka serikalini. Kwa upande mwingine ni kuwa baada ya kuwatoa wabenedictini pale peramiho na kuwakabidhi 'weusi'wenzetu huduma zimedorora sana.binafsi niliwahi kufika pale,ni kweli kwa sasa kama mfukoni una kitu wala huhitaji kukaa foleni kumwona doctor na kupata huduma. Nimepanga kumfikishia malalamiko haya Askofu Mkuu wa Jimbo Kuu la Songea pindi atakapoteuliwa.
 
Barca

Barca

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2013
Messages
803
Points
250
Barca

Barca

JF-Expert Member
Joined May 3, 2013
803 250
Haya sasa hamieni Regional hospital Songea. Madaktari wapo wa kutosha na kunahuduma za kila aina uanzotaka. Huduma zipo za kuanzia daraja la 1 hadi la 3. Wapo madaktari wengi. Kuna kijana kaja hapa anaitwa Dr mdede alikuwa Peramiho anapiga kazi balaa. Karibuni sana aka HOMSO
 
K

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2013
Messages
589
Points
0
K

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2013
589 0
Wabunge wote Ruvuma ni wa ccm. mnategemea nini. Mhagama au Komba awatetee. dhubutu
 

Forum statistics

Threads 1,285,389
Members 494,586
Posts 30,860,211
Top