PROF MUDI DULA
Member
- Oct 29, 2012
- 86
- 4
Unaweza kupata mchanga wa kujengea popote ulipo kwa bei ya kawaida katika mkoa wa Dar es salaam ndani ya masaa 24.
Tutakuletea kwa gari hadi hapo litapoishia gari.
JINSI YA KUPATA HUDUMA.
Tuma ujumbe wenye maelezo yaliyobeba MAHALI HUSIKA unapohitajika mchanga, pamoja na kiasi cha mchanga (selela kubwa au dogo) kwenda 0653422776.
Tutawasiliana ndani ya robo saa, baada ya kutuma ujumbe wako.
N.B. Anza kutuma meseji kama ulivyoelezwa ili tutathmini bei kutokana na kiasi cha mchanga pamoja na umbali.
Ahsante.
Tutakuletea kwa gari hadi hapo litapoishia gari.
JINSI YA KUPATA HUDUMA.
Tuma ujumbe wenye maelezo yaliyobeba MAHALI HUSIKA unapohitajika mchanga, pamoja na kiasi cha mchanga (selela kubwa au dogo) kwenda 0653422776.
Tutawasiliana ndani ya robo saa, baada ya kutuma ujumbe wako.
N.B. Anza kutuma meseji kama ulivyoelezwa ili tutathmini bei kutokana na kiasi cha mchanga pamoja na umbali.
Ahsante.