IPILIMO
JF-Expert Member
- Oct 13, 2012
- 1,819
- 802
KIMI DEV.CONSULT LTD, ni kampuni iliyosajiliwa na ina leseni : Pamoja na kazi zingine tuna Andaa Andiko (proposal) za matumizi mbalimbali mf. michanganuo ya biashara/miradi, grant proposal, proposal za utafiti, ripoti mbalimbali nk. Kwa ajili ya kuombea fedha ktk taasisi za fedha na wafadhili! au kuratibu maamuzi na utekelezaji wa miradi,
Bei zetu zinaongeleka na tuna team ya wataalam hivyo tuna uhakika wa kazi nzuri na kwa haraka!
Wasiliana kwa no.0754734009
Bei zetu zinaongeleka na tuna team ya wataalam hivyo tuna uhakika wa kazi nzuri na kwa haraka!
Wasiliana kwa no.0754734009