Unahisi urasimu,urafiki na kupeana uwaziri kwa kujuana utakwisha.


vyuku

vyuku

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2012
Messages
494
Likes
41
Points
45
vyuku

vyuku

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2012
494 41 45
Katika rasimu ya katiba mpya kuna kipengele cha mawaziri na manaibu mawaziri baada ya kuchaguliwa na Mh Rais wakathibitishwe na bunge,hii yaweza ikaondosha Rais kuwachagua marafiki na watu wake waliokuwa hawawezi uongozi kupungua??maana ktk katiba ya sasa rais akichagua huna uwezo wa kuhoji lolote lile,ht km mtu aliemchagua anajulikana kwa utendaji wake mbovu na ubadhirifu wa mali ya umma.
 

Forum statistics

Threads 1,273,879
Members 490,535
Posts 30,494,902