Unahisi anamwambiaje

NAKWEDE

JF-Expert Member
Aug 1, 2007
28,028
2,000
Hii report mzee wameonekana kama kunitaja, lakini walaahi simo, simo kabisa mkuu wangu. Nakushauri kabla ya kunikaba hebu jaribu pia kumbana "mtangulizi wako" maana nilikuwa napokea maelekezo kutoka kwake.
Chonde chonde poti
 

APEFACE

JF-Expert Member
Oct 1, 2016
3,438
2,000
Nipe hiyo wizara ya madini mkuu nina uzoefu nayo sitakuangusha............
 

Mudhyd

JF-Expert Member
Jul 17, 2013
490
500
alafu inaonekan kama kinachosemwa hata hakimuingii mkuu akilini bali anasikiliza tuu!!!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom