Unafiki wa wanasiasa kwenye kifo cha Membe

Unafiki wa wanasiasa kwenye kifo cha Membe

sheiza

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Posts
7,634
Reaction score
11,696
Ni kweli kabisa wanasiasa akili zao wote zinafanana. Mwanasiasa siku zote yupo kwa ajili ya kutafuta maslahi yake na familia yake kwa kivuli cha kuwapigania wananchi ila muda huwa unawasuta.

Katika mahojiano juu ya kifo cha Membe kwa wanasiasa, kuanzia Nape, Mbowe hadi Zitto. Kila aliyehojiwa alionyeshwa kuhuzunishwa kwa sababu Membe alimgusa moja kwa moja yeye binafsi na sio taifa. Hata Lema ameandika hivyo hivyo

Kwa akili hizi za wanasiasa hawa nimegundua ilikuwa ngumu mno kuendana na falsafa ya Magufuli ya kutaka kuleta ustawi wa hali za wananchi badala ya hali za wanasiasa kama kina Mbowe.

Ndio maana kuna tofauti kubwa ya namna wanavyozungumzia viongozi waliokuwa upande wao na wale ambao hawakuwa upande wao kimaslahi.

Vivyo hivyo hata maoni yao juu ya hao viongozi kwa kiasi kikubwa yanatofautiana na wananchi wa kawaida.
 
Ni kweli kabisa wanasiasa akili zao wote zinafanana. Mwanasiasa siku zote yupo kwa ajili ya kutafuta maslahi yake na familia yake kwa kivuli cha kuwapigania wananchi ila muda huwa unawasuta.

Katika mahojiano juu ya kifo cha Membe kwa wanasiasa, kuanzia Nape, Mbowe hadi Zitto. Kila aliyehojiwa alionyeshwa kuhuzunishwa kwa sababu Membe alimgusa moja kwa moja yeye binafsi na sio taifa. Hata Lema ameandika hivyo hivyo

Kwa akili hizi za wanasiasa hawa nimegundua ilikuwa ngumu mno kuendana na falsafa ya Magufuli ya kutaka kuleta ustawi wa hali za wananchi badala ya hali za wanasiasa kama kina Mbowe.

Ndio maana kuna tofauti kubwa ya namna wanavyozungumzia viongozi waliokuwa upande wao na wale ambao hawakuwa upande wao kimaslahi.

Vivyo hivyo hata maoni yao juu ya hao viongozi kwa kiasi kikubwa yanatofautiana na wananchi wa kawaida.
Yaelekea umeumia saaaana,ulitaka waseme Membe alikuwa mwovu,katili,mtekaji,mbambikiaji kesi,mkabila na mkanda.
 
Katika viongozi wa hapa tanzani ambao hawakuwa wanafiki ni JPM peke yake si hawa wengine. Mtu kama Mbowe, Kikwete, Zitto, na wasanii wengine wala wasipewe nafasi ya kuhojiwa maana hawafai kwa taifa wala kwa familia zao, ni wanafiki mno.
 
Ni kweli kabisa wanasiasa akili zao wote zinafanana. Mwanasiasa siku zote yupo kwa ajili ya kutafuta maslahi yake na familia yake kwa kivuli cha kuwapigania wananchi ila muda huwa unawasuta.

Katika mahojiano juu ya kifo cha Membe kwa wanasiasa, kuanzia Nape, Mbowe hadi Zitto. Kila aliyehojiwa alionyeshwa kuhuzunishwa kwa sababu Membe alimgusa moja kwa moja yeye binafsi na sio taifa. Hata Lema ameandika hivyo hivyo

Kwa akili hizi za wanasiasa hawa nimegundua ilikuwa ngumu mno kuendana na falsafa ya Magufuli ya kutaka kuleta ustawi wa hali za wananchi badala ya hali za wanasiasa kama kina Mbowe.

Ndio maana kuna tofauti kubwa ya namna wanavyozungumzia viongozi waliokuwa upande wao na wale ambao hawakuwa upande wao kimaslahi.

Vivyo hivyo hata maoni yao juu ya hao viongozi kwa kiasi kikubwa yanatofautiana na wananchi wa kawaida.
Una akili sana mkuu, hata Lisu huzungumzia manufaa yake tu siku nzima
 
Wanasiasa wapo kwa masilahi yao binafsi - mali, umaarufu, nguvu - hakuna mwanasiasa aliyepo kwa ajili ya wananchi. Usidanganyike.
 
Ni kweli kabisa wanasiasa akili zao wote zinafanana. Mwanasiasa siku zote yupo kwa ajili ya kutafuta maslahi yake na familia yake kwa kivuli cha kuwapigania wananchi ila muda huwa unawasuta.

Katika mahojiano juu ya kifo cha Membe kwa wanasiasa, kuanzia Nape, Mbowe hadi Zitto. Kila aliyehojiwa alionyeshwa kuhuzunishwa kwa sababu Membe alimgusa moja kwa moja yeye binafsi na sio taifa. Hata Lema ameandika hivyo hivyo

Kwa akili hizi za wanasiasa hawa nimegundua ilikuwa ngumu mno kuendana na falsafa ya Magufuli ya kutaka kuleta ustawi wa hali za wananchi badala ya hali za wanasiasa kama kina Mbowe.

Ndio maana kuna tofauti kubwa ya namna wanavyozungumzia viongozi waliokuwa upande wao na wale ambao hawakuwa upande wao kimaslahi.

Vivyo hivyo hata maoni yao juu ya hao viongozi kwa kiasi kikubwa yanatofautiana na wananchi wa kawaida.
Hakuna watu ninaowadharau kama wanasiasa, binafsi, sipendi kudeal na wachawi.
 
Katika viongozi wa hapa tanzani ambao hawakuwa wanafiki ni JPM peke yake si hawa wengine. Mtu kama Mbowe, Kikwete, Zitto, na wasanii wengine wala wasipewe nafasi ya kuhojiwa maana hawafai kwa taifa wala kwa familia zao, ni wanafiki mno.
Sawa nani alimua Ben sanane na kwa nn?
Yupo wapi Anzory gwanda?
Nani alimpiga risasi Akwilin Akwilina
 
Unajua kiuhalisia sisi binadam wengi ni wanafki hata ningekua mimi huko kwenye mfumo kama kina nape ningemuona jiwe ni mwendawazimu tu.

Ila ukwel una baki pale pale jiwe hakuwa mnafki alikataa kwa vitendo siasa za aina hiyo na akataka kuvunja mfumo huo wa kubebana hovyo hovyo kama nape anavodai alibebwa na membe kisiasa alafu ni kilaza wa kutupa.

Jiwe angemaliza miaka 10 hii nchi ingenyooka kimaadili
 
Unajua kiuhalisia sisi binadam wengi ni wanafki hata ningekua mimi huko kwenye mfumo kama kina nape ningemuona jiwe ni mwendawazimu tu.

Ila ukwel una baki pale pale jiwe hakuwa mnafki alikataa kwa vitendo siasa za aina hiyo na akataka kuvunja mfumo huo wa kubebana hovyo hovyo kama nape anavodai alibebwa na membe kisiasa alafu ni kilaza wa kutupa.

Jiwe angemaliza miaka 10 hii nchi ingenyooka kimaadili
Mfuateni huko aliko akawanyoosheni,mnapenda sana kunyooshwa
 
Ni kweli kabisa wanasiasa akili zao wote zinafanana. Mwanasiasa siku zote yupo kwa ajili ya kutafuta maslahi yake na familia yake kwa kivuli cha kuwapigania wananchi ila muda huwa unawasuta.

Katika mahojiano juu ya kifo cha Membe kwa wanasiasa, kuanzia Nape, Mbowe hadi Zitto. Kila aliyehojiwa alionyeshwa kuhuzunishwa kwa sababu Membe alimgusa moja kwa moja yeye binafsi na sio taifa. Hata Lema ameandika hivyo hivyo

Kwa akili hizi za wanasiasa hawa nimegundua ilikuwa ngumu mno kuendana na falsafa ya Magufuli ya kutaka kuleta ustawi wa hali za wananchi badala ya hali za wanasiasa kama kina Mbowe.

Ndio maana kuna tofauti kubwa ya namna wanavyozungumzia viongozi waliokuwa upande wao na wale ambao hawakuwa upande wao kimaslahi.

Vivyo hivyo hata maoni yao juu ya hao viongozi kwa kiasi kikubwa yanatofautiana na wananchi wa kawaida.
acha kutumia makalio, tumia sehemu sahihi kufikiri. yule shetwani alikuwa analeta ustawi gani kwa nani. Alikuwa mbaguzi sana. Urais wake ulikuwa kwa faida yake na genge lake la kisukuma.
 
Katika mahojiano juu ya kifo cha Membe kwa wanasiasa, kuanzia Nape, Mbowe hadi Zitto. Kila aliyehojiwa alionyeshwa kuhuzunishwa kwa sababu Membe alimgusa moja kwa moja yeye binafsi na sio taifa. Hata Lema ameandika hivyo hivyo
Usisahau kumtaja Cyprian Musiba, naye ameandika kusikitishwa na huu msiba
 
Back
Top Bottom