Una kadi ngapi za harusi mpaka sasa?

Una kadi ngapi za harusi mpaka sasa?

Jumong S

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2013
Posts
7,450
Reaction score
10,807
Aisee leo nimeletewa kadi ya tisa ya mchango wa harusi, single 80,000
Nyingine ni;
1. 40,000 Sept
2. 90,000 Sept
3. 40,000 Oct
4. 50,000 Sept
6. 70,000 Aug
7. 150,000 Oct
8. 35,000 Nov

Total 555,000/=

Mshahara wangu sasa ni kichekesho!!!
Kuna wawili wananipigia nimewakaushia. Mwingine mchango wa besidei nimetoka nduki. Yaani hapa ukijumlisha na madeni ntakimbia mji asee!

Hizi harusi hizi.
 
Tatizo unajidai hupendi kuchangia wenzio ila ikifika zamu yako nawe unaanza kuomba. Kama una uhakika hutamchangisha mtu piga kimya
 
Mi washajua kanuni yangu, dada, kaka, rafiki ndugu na jamaa!
Harusi, send off, kitchen party, birthday na sherehe za anasa sina bajeti yake kwa sasa.

Hizo ni sherehe binafsi, ni jukumu la mhusika kugharamia, kama huwezi funga ndoa kwisha.

Huwezi kwenda kulewesha watu na kujaza matumbo yao kwa pesa za watu usizo jua wamezipataje.

Hivyo hata mimi sitamchangisha yoyote.
 
Aisee leo nimeletewa kadi ya tisa ya mchango wa harusi, single 80,000
Nyingine ni;
1. 40,000 Sept
2. 90,000 Sept
3. 40,000 Oct
4. 50,000 Sept
6. 70,000 Aug
7. 150,000 Oct
8. 35,000 Nov

Total 555,000/=

Mshahara wangu sasa ni kichekesho!!!
Kuna wawili wananipigia nimewakaushia. Mwingine mchango wa besidei nimetoka nduki. Yaani hapa ukijumlisha na madeni ntakimbia mji asee!

Hizi harusi hizi.
Huyo wa basidei ungemuachia bonge la tusi, kimbe kuna wtu wajinga kiasi hicho?
 
Aisee leo nimeletewa kadi ya tisa ya mchango wa harusi, single 80,000
Nyingine ni;
1. 40,000 Sept
2. 90,000 Sept
3. 40,000 Oct
4. 50,000 Sept
6. 70,000 Aug
7. 150,000 Oct
8. 35,000 Nov

Total 555,000/=

Mshahara wangu sasa ni kichekesho!!!
Kuna wawili wananipigia nimewakaushia. Mwingine mchango wa besidei nimetoka nduki. Yaani hapa ukijumlisha na madeni ntakimbia mji asee!

Hizi harusi hizi.
Huu ni Upumbavu Wa Siku Izi!Kuwekeana Kiwango Cha Michango!Mie Nilikuwa Na Kadi Mbili Moja Ilishapita Sijatoa Niliamua Kumute na Kuhide group la Mchango[emoji16][emoji16]Na Nyingine Sitoi!
 
Me ninazo kama 10 hivi mpaka October, binafsi nawachangia walionichangia tu. Period
 
Aisee naona humu kila Mtu hachangii sasa hao wanaochangaga sijui wanatoka dunia ipi!!
 
Aisee leo nimeletewa kadi ya tisa ya mchango wa harusi, single 80,000
Nyingine ni;
1. 40,000 Sept
2. 90,000 Sept
3. 40,000 Oct
4. 50,000 Sept
6. 70,000 Aug
7. 150,000 Oct
8. 35,000 Nov

Total 555,000/=

Mshahara wangu sasa ni kichekesho!!!
Kuna wawili wananipigia nimewakaushia. Mwingine mchango wa besidei nimetoka nduki. Yaani hapa ukijumlisha na madeni ntakimbia mji asee!

Hizi harusi hizi.
Kuna sababu gani ya kulalamika ikiwa una uwezo wa kukataa...
Ni wazi wanao kuomba mchango ulishawaomba mchango ...
 
Aisee leo nimeletewa kadi ya tisa ya mchango wa harusi, single 80,000
Nyingine ni;
1. 40,000 Sept
2. 90,000 Sept
3. 40,000 Oct
4. 50,000 Sept
6. 70,000 Aug
7. 150,000 Oct
8. 35,000 Nov

Total 555,000/=

Mshahara wangu sasa ni kichekesho!!!
Kuna wawili wananipigia nimewakaushia. Mwingine mchango wa besidei nimetoka nduki. Yaani hapa ukijumlisha na madeni ntakimbia mji asee!

Hizi harusi hizi.
Hii michango itatuua mimi niliamua kujifungia ndoa ya kiserikali na nikaalika watu watatu tu dereva, wasindikizaji wawili ndoa ikafungwa.
 
Had birthday mchango mbona huyo kazidi sana aisee, mchango mi huchanga ya ndugu wa karibu na marafiki ambao tunaamininiana bila HVO stoi kitu
 
Back
Top Bottom