UN yamweka Col. Gadafi kikaangoni!

UN yamweka Col. Gadafi kikaangoni!

Gagurito

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Posts
5,600
Reaction score
811
Baraza la Usalama la Umoja wa mataifa (UN) limepitisha azimio la kumwekea vikwazo col. Gadafi na washirika wake ikiwamo kuzuia hati za kusafiria, kutaifisha mali zao, kudhibit usambazaji wa silaha pamoja na kufungua hati ya mashitaka katika mahakama za ICC kwa gadafi na viongozi wake waandamizi kwa mauaji ya raia wapatao 1000.
 
kwa kura 15-0 ya wajumbe wote wa Baraza!
 
Hiyo safi, tena ni fundisho kwa viongozi wengine kama akina mugabe. Gadaf longtime walikua wanampia mahesabu sasa wameshapata pa kuanzia, watamfungulia mpaka kesi za kutungua ndege. Kwa watz wasimsahau gadaf wakati wa vita vya uganda!!
 
teh! Kumdaka ndio washamdaka, sa cjui watamnyonga pia kama sadam hussein!
 
wangepitisha ile ya NO FLY ZONE ,hiyo ndio wangemmaliza kabisa lakn kwa hizo tu jamaa bado ataendelea tu kutesa na akizidiwa kabisa atkimbilia Zimbabwe na kupumzika kwa amani kabisa.
 
safi sana huyu jamaa sijui yukoje anaua watu wake......lina roho ya kutu kabisa hili jamaa
 
Back
Top Bottom