UN: Rwanda bado inasaidia waasi Burundi

UN: Rwanda bado inasaidia waasi Burundi

Wakuu wa EAC wana shindwa nini kumkemea huyu Mr Slim? Huyu jamaa ni shider sana na of course kama ataendelea kuwepo madarakani then AMANI kwenye hu ukanda tusahau kabisa, naisubiri move yake nyingine kule Congo
 
Ukabila tu umewajaa, historically, hakuna sehemu hata moja mliyowahi kupambana na cndd-fdd mkawashinda. Mlishakutana drc wakawatwanga, sidhani kama mmeshajiimarisha vya kutosha kupambana na cndd-fdd. Waganda tu ndio mliwapiga Congo, kwa kuwa jeshi la Uganda kazi yake kubwa ni kupambana na upinzani tu.
sikupata kujua haya ..asante kwa taarifa
 
Back
Top Bottom