UN General Assembly-Live! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UN General Assembly-Live!

Discussion in 'International Forum' started by jmushi1, Sep 25, 2012.

  1. j

    jmushi1 JF-Expert Member

    #1
    Sep 25, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,141
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
  2. j

    jmushi1 JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,141
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Kagame ndo anahutubia sasa hivi.
     
  3. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #3
    Sep 25, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nimecheka kuona kihiyo wetu first lady eti naye anahutubia wake za wakuu wa nchi. Huu ni ufisadi na matumizi mabaya ya madaraka. Salma anakwenda kule kuhutubia kama nani kama siyo kupigia debe kampuni yake yenye kutia kila aina ya shaka ya WAMA? Urais wa Tanzania umegeuka mali ya familia. Baba rais mke watoto hata waramba viatu wao na hata mbwa nao ni marais! Tusirudie kosa hili kuingia kwenye uchaguzi na katiba ya kipuuuzi kama hii huku tukishabikia sura za watu badala ya uwezo na usafi wao kutawala.
     
  4. Root

    Root JF-Expert Member

    #4
    Sep 25, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 19,890
    Likes Received: 5,137
    Trophy Points: 280
    Anaongea kiswahili au kiarabu?
     
  5. j

    jmushi1 JF-Expert Member

    #5
    Sep 25, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,141
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Sasa hivi anayeongea ni Kagame,na anaongea kiingereza.Ama ulimaanisha nani?Mimi nasubiri ya Ahmedinejad.
     
  6. j

    jmushi1 JF-Expert Member

    #6
    Sep 26, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,141
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Leo ndiyo siku Ahmedinejad atatoa speech yake kwa mara ya mwisho akiwa rais wa Iran.
     
  7. j

    jmushi1 JF-Expert Member

    #7
    Sep 26, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,141
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Nimepata taarifa kwamba leo kutakuwa na wazungumzaji 16,na President Ahmedinejad atakuwa ni mzungumzaji namba 7.
     
  8. j

    jmushi1 JF-Expert Member

    #8
    Sep 26, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,141
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
  9. j

    jmushi1 JF-Expert Member

    #9
    Sep 26, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,141
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Ni zamu ya Mwai Kibaki wa Kenya hivi sasa,hivi JK yupo huko?
     
  10. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #10
    Sep 26, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,389
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Kwa kweli ahmed ni noma speech yake kawachana U.N mbaya,na wanafiki vibaraka wote
     
  11. Lonestriker

    Lonestriker JF-Expert Member

    #11
    Sep 26, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 641
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nina hamu sana ya kumsikia Paul Kagame baada ya kusoma interview yake kwenye Times ambapo aliwachana sana UN and the donors...
     
  12. j

    jmushi1 JF-Expert Member

    #12
    Sep 27, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,141
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Netanyahu is now on...
     
Loading...