Umri wa kuanza kuliwa na kula

EvilSpirit

JF-Expert Member
Jun 15, 2017
5,524
2,000
Hamjambo wote,i hope mko vizuri,Nina swali i believe kila mmoja humu ana majibu isipokuwa hayo majibu yanatofautiana kwa kila mmoja wetu,Swali langu.Wanaume tunagegeda,wadada wanagegedwa.Naanza na wadada,Je ni katika umri gani uligegedwa kwa mara ya kwanza,haya turudi kwa midume je ulianza kugegeda papuchi ukiwa na umri gani.Haya nirudi kwa wadada,Je ulipokuwa mtoto ulikuwa unawaza nini au kujua nini kuhusu wanaume/wavulana ,Haya nirudi kwa midume myenzangu je ulikuwa unawaza au kujua nini kuhusu wasichana/wanawake.Je mdada siku ya kwanza ulijisikiaje kitu usichokijua vizuri kuingia kwenye papuchi lako.Na midume mwenzangu ulijisikiaje siku ulipoushindilia muhogo kwenye papuchi
 

data

JF-Expert Member
Apr 9, 2011
22,938
2,000
Tupe uzoefu wako .....siku ya kwanza unaliwa ilikuwaje!??
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom