Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umri umemtupa mkono Sadifa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MADORO, Oct 26, 2012.

  1. M

    MADORO Senior Member

    #1
    Oct 26, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 199
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wanaotaka uongozi mpya wa uvccm uondoke madarakani wamekuja na hoja kuwa umri wa mwenyekiti wao ni zaidi ya miak 33 sasa, ameongopa katika elimu yake kuwa ana master's na vile vile alishawahi kuumwa ugonjwa wa akili akiwa jeshini hali iliyofanya apumzishwe kwa manufa ya umma, tafadhali mwenye taarifa sahihi juu ya hayo atuwekee kwa ufafanuzi zaidi
     
  2. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,319
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Duh! Tuhuma nzito hizi.
     
  3. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    La mgambo likilia kuna jambo.....
     
  4. c

    chipanga JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    Nimependa hapo tu!
     
  5. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #5
    Oct 26, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,175
    Likes Received: 365
    Trophy Points: 180
    La kuumwa ugonjwa wa akili ni kweli kabisa....
     
  6. salosalo

    salosalo JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 571
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Kwa nini wewe ukaweka ilihali unajua huna taarifa kamili? acha kuwakashfu watu bila sababu. ingefaa ungeuliza mwenye kujua umri na historia ya mtajwa mpaka anaacha jeshi
     
  7. BONGE BONGE

    BONGE BONGE JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 351
    Trophy Points: 180
    ........unafiki kama wako ndio unaotumaliza, hata hivyo mimi sina shaka na lowassa ni mpiganaji, akiongea, ni sounding voice, pamoja na kwamba amewachagua akina Kilimba wale wa Iramba wasiojua mbele wala nyuma yeye bado ana nafasi kwangu..... BRAVO ELN, ni wewe wa kutuokoa, pamoja na kwamba utahitaji kurudisha gharama zako za kuhonga ufanikiwe, ni bora, mbona tulienaye mambo ni yale yale !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  8. NdasheneMbandu

    NdasheneMbandu JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 940
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe lazima uwe mwathirika wa ushindi wake. Si bure.
     
  9. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kama huna taarifa unaweka uzi wa nini? Ingawa siwapendi magamba, vile vile sipendi watu wanaotumia chuki zao kuja na vitu visivyo na ushahidi wala utafiti. Tunapaswa kushikilia kanuni hata kama kesi tunayoshughulikia ni ya shetani. Kuna kipindi mahakama hutupilia mbali wa maana kutokana na watu kuupata kwa kutufuata kanuni hasa chini ya kiitwacho conscriptive evidence. Circumstantially kesi hii ingekuwa inaletwa mezani kwangu ningeitupilia mbali bila kujali ukweli wa kinachoongelewa kutokana na jinsi kilivyopatikana. Go back to the drawing board mwanangu uje na ushahidi wa kimakwelini badala ya hearsay.
     
  10. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,084
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Kama bw. Sadifa ni chizi maana yake yeye ndio anakanafuu kidogo, waliobakia wote ni vichaa kabisa, jeshi lilimkataa ccm imemkubali, ama kweli ccm linakufa vibaya
     
  11. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #11
    Oct 26, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,440
    Likes Received: 765
    Trophy Points: 280
    Ugonjwa wa akili??????


    salaaale!!
     
  12. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #12
    Oct 26, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,165
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    mbona wewe ni km ndumilakuwili?
     
  13. i

    iseesa JF-Expert Member

    #13
    Oct 26, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 944
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sawa Mkuu lakini; KUUMWA Ugonjwa wa Akili ni Tafauti na KUUGUA Ugonjwa wa Akili
     
  14. D

    DSM Member

    #14
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 25, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Halafu nasikia yule makamu wake ni chakula cha beno, beno ndiye alimpigia chepuo hadi akachaguliwa
    Yaani huyo mdada eti amepita kutokana na kutoa rushwa ya ngono hata shigela ne pia anammega.
    dada noma kweli yaani kawachanganya wot 2.
    safi sana mdada ure fighter, umeweza tumia vizuri kiungo ulichopewa bure na Mungu
     
  15. Kimilidzo

    Kimilidzo JF-Expert Member

    #15
    Oct 26, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 1,344
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 135
    Aliye msafi ndani ya CCM awe wa kwanza kumtupia mawe Sadifa...

    Jibu ni hakuna msafi CCM, ukiwa CCM either ni fisadi au umegushi vyeti vya elimu au umegushi vyeti vya kuzaliwa au umetoa na kupokea rushwa au unajikomba ili ukombolewe au uliwahi kuua mtu au mwizi wa wake za watu na uliwahi kufumaniwa au unatembea na watoto wa kike wa shule au ni Paedophile... ndio wana CCM mlivyo
     
  16. P

    PYU JF-Expert Member

    #16
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 3, 2012
    Messages: 200
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    anaweza kuombewa na mzee wa upako akawa safwi,chama kwanza mengine baadae
     
  17. Cheche Mtungi

    Cheche Mtungi JF-Expert Member

    #17
    Oct 26, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 2,464
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Hivi wwe hujui kwamba karibu MAGAMBA wote wana UMWA UGONJWA WA AKILI?
     
  18. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #18
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nimewahi mapema, endeleeni kujadili nitarudi kufunga mjadala kwa busara.

    Mimi Babu yenu wa Utegi Mara.
     
  19. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #19
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,470
    Likes Received: 1,196
    Trophy Points: 280
    Duh yaani ndani ya CCM hakuna kinachopita kikawa salama!! Umri tena na ukichaa? Yale yale ya Masauni.
     
  20. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #20
    Oct 26, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Haya mambo ya umri kwenye hivi vyama vyetu ni kizungumkuti. Kila asiye na madaraka makubwa bado ni "kijana" wewe unadhani kweli Heche hajafikisha miaka 35 inayomtaka aachie uongozi wa BAVICHA!?
     
Loading...