Katika kuendelea kusogeza huduma kwa wateja, Pamoja na kuendelea kusambaza ATM nchi nzima, UmojaSwitch sasa imekuja na UmojaMobile, hizi ni huduma za kibenki kwa kupitia simu ya mkononi kwa wateja wa benki zote ambazo ni wanachama wa Umoja.
Piga *150*17# kupata huduma za benki kwenye simu yako, Baadhi ya huduma unazoweza kupata kutoka UmojaMobile ni
You can also buy or make payment for (Straight from you bank account)
Kwa sasa wateja wa Airtel na Vodacon ndio wanaweza kufurahia huduma hii, kazi inaendelea kuwawezesha wateja wa Tigo na MNOs wengine.
Karibu kwa swali na maoni
UmojaSwitch for your convinience!
Piga *150*17# kupata huduma za benki kwenye simu yako, Baadhi ya huduma unazoweza kupata kutoka UmojaMobile ni
- Balance enquiry
- Mini statement
- Funds transfer (from one bank to another - members of umojaswitch)
- Bank Account to Mpesa & Airtel Money
- Mpesa & Airtel Money to Bank Account
- Cheque book request
- Cheque status enquiry
- Full statement request
- Foreign exchange rate request
- Cash deposits and/or withdrawals
- Transaction alerts
You can also buy or make payment for (Straight from you bank account)
- Prepaid Airtime
- LUKU
- DAWASCO
- TTCL Prepaid
- TTCL Broadband
- Sasatel
- StarTimes
- DSTV
- NECTA
- Azam Marine Ferry
Kwa sasa wateja wa Airtel na Vodacon ndio wanaweza kufurahia huduma hii, kazi inaendelea kuwawezesha wateja wa Tigo na MNOs wengine.
Karibu kwa swali na maoni
UmojaSwitch for your convinience!