Umoja wa mataifa:ISIS inasaidiwa na Israel

Umoja wa mataifa:ISIS inasaidiwa na Israel

Status
Not open for further replies.
Si kweli, Marekani ndio walikuwa wa kwanza kupigana na ISIS hata kabla ya ISIS kusambaa vizuri. Sisi siyo watoto, usitufanye toilet paper.

Ni wewe ndio unajifanya TOILET PAPER bali unagopa tu kusema HUNA ELIMU ispokuwa umejaa kinyesi kichwani.

Wamarekani wameanza juzi Kujifanya Wanapambana na ISIS na mpaka sasa wanazidi KUONGEZEKA TU na Kuchukua maeneo mengi tu

Huna elimu na kibaya zaidi hauna hata hio akili ya kupokea material.

We subiri kufa tu ukatupwe unakostahili.
 
Yesu hakuchoka kuwambia wayahudi kuwa baba yao jehova was a murder and a deceiver.
John 8:44 ►
Parallel Verses
New International Version
You belong to your father, the devil, and you want to carry out your father's desires. He was a murderer from the beginning, not holding to the truth, for there is no truth in him. When he lies, he speaks his native language, for he is a liar and the father of lies.
 
Hizi propaganda bwana, mtu anaingia chumbani kwake anaanza kuandika article za kufurahisha watu. Hivi tangu lini Israel ikawa defeated na Hezbollar? au ndio yale mambo ya wapalestina 1000 kuuawa halafu wayahudi 10 kuuawa lakini bado wapalestina wakaingia mitaani na kushangilia ushindi? Poleni inferiors

Wewe ndio mpumbavu kabisa. Israel ilisalimu amri mwaka 2006 kwa Hizbullah kutokana na vita vilivyodumu mwezi mmoja tu. Katika vita hivyo Israel ilipoteza elite comandos wengi sana. Kisha shughuli za kiuchumi zilisimama baada ya waisrael kulazimika kuishi kwenda mahandaki ambayo hayakuandaliwa vizuri kutokana na ughafla wa vita hivyo. Waziri mkuu wa wakati huo alilazimika kujiuzulu kwa kushindwa vita. Soma historia ndugu yangu. Usikurupuke tuu. Hii ndiyo aibu iliyoipata Israel kwa muongo wa kwanza wa karne ya 21. Unapoandika hapa jukwaani ujizatiti maana kimsingi hapa ni kwa intellectuals hatuendi kwa habari za mtaani. Research and speak.
 
Wewe lzm uandike Upuuzi wa namna hii manake akili yako imeshaathirika na Mikojo ya wakoloni.
We mpaka leo 2014 mwafrika mwenye Makalio meusi. Mzawa wa hukuhuku kwa watu wetu weusi. Unaamini kabisa kuwa wewe ni myahudi. Sasa kipi Utafundishwa wewe ukakikubali?
Wewe na Huyo dada Kakende Mna ile kitu inaitwa "inferiority complex"!
Mkijicheki makalio meusiii yenye Upele kibao! Halafu mkiwatazama wayahudo naona duh... italavyokuwa na sisi hatuna budi Kujichomeka tu humo ili na sisi tuwe ktl taifa lililochaguliwa.

Mkisahahu kuwa ni hao hao mnaojinasabisha nao Ndio Waliompiga mkong'oto yesu mpaka Wakamuua msalabani.

Okay, kumbe wewe mwenzetu ni mweupe?, nijuavyo mimi, watu weupe wanapendana wao kwa wao kuliko kumpenda mtu mweusi. Kwa taarifa yako Mwarabu anamthamini Mzungu au Muhindi kuliko mtu mweusi.

Kwa kuwa umeanza habari ya dini, basi nalog out, bye bye
 
Taifa la israel ni taifa la shetani,hata mungu wao wanaemwabudu ni shetani aliasi,akatupwa duniani na akaendeleza uasi kwa kutaka kujifanya yeye ni zaidi ya aliye juu kwa kuyageuza mafundisho ya mungu na kujifanya kwamba yeye ni simba wa vita,bwana wa majeshi,sasa waisrael wanafuata maamrisho ya jehova mungu wao,to deceive and to kill.

Lazima wewe utakuwa mfuasi wa Jini Kiongozi. The
 
Okay, kumbe wewe mwenzetu ni mweupe?, nijuavyo mimi, watu weupe wanapendana wao kwa wao kuliko kumpenda mtu mweusi. Kwa taarifa yako Mwarabu anamthamini Mzungu au Muhindi kuliko mtu mweusi.

Kwa kuwa umeanza habari ya dini, basi nalog out, bye bye

Hilo la weupe umelileta wewe hapa baada ya kuona Umebanwa kwenye point.

Myahudi hatokuthamini wewe wala Mimi mpaka siku ya mwisho.

Kwa upande wa waislamu Hakuna Msikiti wa waarabu tu au wahindi tu. Lkn hebu Thubutu uende Israel halafu kaingie ktk yala Masinagogi yao uone balaa itakayo kukuta.
 
Israel watu weusi wanaitwa black dogs hahaaaa taifa la mungu my foot
 
Wewe ndio mpumbavu kabisa. Israel ilisalimu amri mwaka 2006 kwa Hizbullah kutokana na vita vilivyodumu mwezi mmoja tu. Katika vita hivyo Israel ilipoteza elite comandos wengi sana. Kisha shughuli za kiuchumi zilisimama baada ya waisrael kulazimika kuishi kwenda mahandaki ambayo hayakuandaliwa vizuri kutokana na ughafla wa vita hivyo. Waziri mkuu wa wakati huo alilazimika kujiuzulu kwa kushindwa vita. Soma historia ndugu yangu. Usikurupuke tuu. Hii ndiyo aibu iliyoipata Israel kwa muongo wa kwanza wa karne ya 21. Unapoandika hapa jukwaani ujizatiti maana kimsingi hapa ni kwa intellectuals hatuendi kwa habari za mtaani. Research and speak.

Waisrael huwa wanataka mafanikio 100% kwenye kazi zao, wanapenda accuracy, ikitokea wakafanikiwa kwa 90% uchukia, ndio maana yule waziri alijiuzuru.

Jipe moyo
 
Lazima wewe utakuwa mfuasi wa Jini Kiongozi. The
Ha ha ha,kwanini mkuu?,kumbe hujui jehova ndo yule ibilisi alietupwa duniani,ukifuatilia habari yake toka kitabu cha genesis two,utaona kabisa kuwa he was the devil,unakumbuka wakati moses na mkewe zipora wako wanasafiri wakafika nyumba ya wageni kupumzika,kumbe nyuma alikuwepo jehova eti anawafuatilia na kuvizia amwuue moses kisa hajatahiri mtoto,hivi kweli Mungu wa upendo unavizia kumuua nabii wako kweli kisa mtoto hajatahiriwa?.
jehova is a devil,no wonder hata yesu hakupata kumkubali jehova.
 
Kwanini waislam wanakua wepesi sana kutumika kwa matakwa ya wengine?
 
Ni wewe ndio unajifanya TOILET PAPER bali unagopa tu kusema HUNA ELIMU ispokuwa umejaa kinyesi kichwani.

Wamarekani wameanza juzi Kujifanya Wanapambana na ISIS na mpaka sasa wanazidi KUONGEZEKA TU na Kuchukua maeneo mengi tu

Huna elimu na kibaya zaidi hauna hata hio akili ya kupokea material.

We subiri kufa tu ukatupwe unakostahili.

Leo ngoja nikupuuze
 
Kwanini waislam wanakua wepesi sana kutumika kwa matakwa ya wengine?

Waislam upenda sana kuamini cheap stories, nenda kwenye vijiwe vya kahawa uone waliowengi majina yao ni dini gani.
 
Genesis 9
6 Whoever sheds human blood,
by humans his blood will be shed,
because in his image, Elohim made humans.
7 Be fertile, and increase in number. Spread over the earth, and increase.¡±
Yahweh was the one shedding blood. He taught war to humans.
19 Now, Yahweh had said to Moses in Midian, ¡°Go back to Egypt, because all the men who wanted to kill you are dead.¡±
20 So Moses took his wife and sons, put them on a donkey, and started out for Egypt. He also brought with him the staff Elohim had told him to take.
---When you read Elohim above, this is in reference to the Elohim of Moses, which is Yahweh. This fact was established earlier in Genesis. Israel choose Yahweh and Yahweh chose Israel. Elohim (Father) promised a blessing of the Rainbow, or all nations. Yahweh continued to rebel by selecting one nation. In this episode, Yahweh is going to shed blood of all the firstborn in Egypt (innocent blood) to punish a King.
21 Yahweh said to Moses, ¡°When you get back to Egypt, see that you show Pharaoh all the amazing things that I have given you the power to do.But I will make him stubbornso that he will not let the people go. 22 Then tell Pharaoh, ¡®This is what Yahweh says: Israel is my firstborn son. 23 I told you to let my son go so that he may worship me. But you refused to let him go. So now I¡¯m going to kill your firstborn son.¡¯¡±
---Again, Yahweh refuses to punish the King, but instead sacrifices children who knew no sin. Bloodshed of innocence is then accounted by Genesis 9 and the words of Elohim.
 
Leo ngoja nikupuuze

Ahh! Mchumba wa Askofu wa Kigalatia mwenye makalio meusi umeshindwa Kuipuuza ile picha ya mgalatia wa kizungu kweli utaweza Kunipuuza Mimi nilio hai na chat na wewe?

Mwaaaaa! Yaani ningekuwa na Mimi mchungaji hayo makalio yako yangenikoma! Bahati yako sana.
 
Watu wanapigania maslahi hapa naona watu mnahusisha imani. Sioni ajabu kwa Israel kusaidia Isis kwa sababu Israel hapatani Na Syria Na Iran so the enemy of your enemy is your friend. Wabongo mmeshupaa Na dini zenu wenzenu wanaangalia namna ya kuitawala dunia.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom