Umma wa Kigoma waikataa CCM | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umma wa Kigoma waikataa CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Magesi, Jul 22, 2012.

  1. M

    Magesi JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 2,590
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Taarifa za kuaminika kutoka kwa watu makini waliohudhuria mkutano wa hadhara uliofanyika mkoani kigoma leo zinaonye CCM imeendele kudhihirisha kwamba inaelekea kwenye anguko kuu la kisiasa baada ya kukosa hamasa kiasi kwamba ilibidi Mbunge wa kigoma mjini kuchukua wa2 kutoka maeneo ya pembezoni kuja kujaza uwanja hata hvyo wamekosa mvuto kwan mahudhurio yameshimdwa kabisa kuvunja rekodi ya mahudhirio ya Mbunge wa CHADEMA aliyedhulumiwa ushindi Mh.ALLY MLEE nawasilisha wakuu M4c daima
     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 70,489
    Likes Received: 81,786
    Trophy Points: 280
    lol! kumbe hawakufunika kama walivyotegemea? Kweli mfa maji haishi kurusha mateke huku na kule katika juhudi za kuokoa uhai wake.
     
  3. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Up to them bhana! Kama hawaelewi sisi tufanyaje? CCM hawaamini mpaka wamwone rais kupitia cdm akikagua jeshi uwanja wa taifa paleee temeke.
     
  4. a

    andrews JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,680
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    [​IMG]​KWA KUKODI MBODABODA NAPE ANAONGOZA KWENYE SAFU YA VIONGOZI NCHINI WA CCM
     
  5. B

    Bob G JF Bronze Member

    #5
    Jul 22, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,354
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Watu wamechoka na ccm, kila mahala ccm haikubaliki sasa na ndo sababu ccm imeingia kwenye siasa za kutisha watu na kukimbilia mahakamani kuzuia watu wasiseme wala kujadili uovu wao
     
  6. bullet

    bullet JF-Expert Member

    #6
    Jul 22, 2012
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 959
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    Kweli hali ilikuwa mbaya sana. Ile idadi ya watu si ya hadhi ya big figures kama mawaziri na katibu mwenezi. Ulikuwa mkutano wa size ya diwani au mwenyekiti wa kijiji. Haukureflect matangazo yaliyofanyika kuupigia promotion. nimeshuhudia kwa macho yangu.
     
  7. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #7
    Jul 22, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 70,489
    Likes Received: 81,786
    Trophy Points: 280
    Dah! Kweli walifunika kupita kiasi!!!! Kigumu chama cha magamba!!! Kigumu!!!

     
  8. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #8
    Jul 22, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 13,048
    Likes Received: 549
    Trophy Points: 280
    Mchalii wanataka pesa,kula ccm,zuga ccm kura cdm,Watoto wa mjini hawakuachi ukirembesha,wanakulamba na kusepa!!
     
  9. Cheche Mtungi

    Cheche Mtungi JF-Expert Member

    #9
    Jul 22, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 2,487
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 160
    Kai wanayo,nape anatafuta per diem tu!
     
  10. Cheche Mtungi

    Cheche Mtungi JF-Expert Member

    #10
    Jul 22, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 2,487
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 160
    Vijana wenzangu huu ni wakati wa kula kwa MAGAMBA na kULALA kwa MAGWANDA,Chukueni hizo hela ni za kwenu,nape kapewa kutoka kwenye kodi zenu!
     
  11. a

    andrews JF-Expert Member

    #11
    Jul 22, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,680
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ​hawachelewi kugombana sababu ya posho hao wape siku 90 tu
     
  12. MD24

    MD24 JF-Expert Member

    #12
    Jul 22, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 747
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Inamaana pamoja na kuwasomba kwa malori mkutano ulikosa watu? Duu!! Sasa inabidi watoe fedha na ubwabwa kwa wingi...
     
  13. AdvocateFi

    AdvocateFi JF-Expert Member

    #13
    Jul 22, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,703
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    CCM ni malofa.
     
  14. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #14
    Jul 22, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 10,306
    Likes Received: 5,596
    Trophy Points: 280
    Kweli wamefulia!!bado wanaamini ni upepo tu utapita?? Liwalo na liwe!
     
  15. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #15
    Jul 22, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,617
    Likes Received: 401
    Trophy Points: 180
    Nape anatafuta posho..akae lumumba ale nini.
     
  16. M

    MASIKITIKO JF-Expert Member

    #16
    Jul 22, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 841
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 60

    Wanapitwa hata na mkutano wa Diwani wa Chadema,sisiem kushney
     
  17. N

    Njaa Mbaya JF-Expert Member

    #17
    Jul 22, 2012
    Joined: Jul 4, 2012
    Messages: 667
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Naomba mtuwekee picha akihutubia Nape hili tumsute
     
  18. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #18
    Jul 22, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 70,489
    Likes Received: 81,786
    Trophy Points: 280
    Wanatafuta namna ya kuchakachua picha kama walivyofanya pale Chadema Square ili watuzuge kwamba kulikuwa na mahudhurio makubwa.

     
  19. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #19
    Jul 22, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,843
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    [​IMG]

    Tehete wazee wa mabwepande
     
  20. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #20
    Jul 22, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 43,693
    Likes Received: 12,742
    Trophy Points: 280
    Duuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu hhhhahahahahahahahahahahahahahaahahahaahaahahahaahahahaahaaha
     
Loading...