Umeumizwa moyo mara ngapi mapenzini? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umeumizwa moyo mara ngapi mapenzini?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nazjaz, May 1, 2011.

  1. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,815
    Likes Received: 410
    Trophy Points: 180
    hii kitu ni noma, tunaumizwa moyo na hatuachi kupenda tena.
     
  2. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,528
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    mara nyingi na nimeshaumiza mara nyingi
     
  3. s

    shosti JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    nshaumiza mara moja sijawahi kuumizwa.....
     
  4. Graca

    Graca JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2011
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 490
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimeumizwa mara moja tena vibaya mno,almost five years sasa ila huwa nikikumbuka naumia tena. But i have moved on na maisha yangu.
     
  5. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #5
    May 2, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    mtu anayeumizwa mara ya mwanzo then ikatokea kuumizwa tena zaidi kwa mara nyengine, basi huyo kajitakia. Moyo wa mtu siwezi kuujuwa ukoje, hivyo siwezi kusema nimeumiza mara ngapi ila ni mara moja tu niliyoumizwa na sidhani kama inaweza kutokea kuumizwa kwa mara nyengine.
     
  6. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #6
    May 2, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,815
    Likes Received: 410
    Trophy Points: 180
    usiombee yakukute
     
  7. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #7
    May 2, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,045
    Likes Received: 2,223
    Trophy Points: 280
    MarA tosha tu
    Cha muhimu nimejifunza mengi
    Kutokana na hilo...in a very funny way
    Is a best thing ever happen to me ..

    Dahhh halafu kichwa cha hii thread kirekebishe
    Kidoncho..umeimizwa?
     
  8. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #8
    May 2, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 55,662
    Likes Received: 20,275
    Trophy Points: 280
    Kwa sababu mapenzi yana raha yake hasa ukibahatika kuyapata ya kweli siyo yaliyojaa usanii.

     
  9. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #9
    May 2, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,885
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 135
    hueleweki, umeumizwa mara moja hapo hapo unasema hujawahi
     
  10. s

    shosti JF-Expert Member

    #10
    May 2, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    rudia kusoma
     
  11. Wabogojo

    Wabogojo JF-Expert Member

    #11
    May 2, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 349
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mambo ya utandawazi hayo na tukiyaendekeza yatazidi kutuumiza hadi siku ya mwisho.
     
  12. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #12
    May 2, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Umeninenea, kuumizwa ni mara moja tu jamani hivi kama ulishawahi umizwa huyo mwingine unaesema amekuumiza tena anakua amefanya lipi la ajabu? si ni marudio tu au. Au mi moyo wangu uko tofauti sijui
     
  13. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #13
    May 2, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 45,282
    Likes Received: 10,905
    Trophy Points: 280
    Kuumizwa moyo maana yake nini hasa?
     
  14. Smarter

    Smarter JF-Expert Member

    #14
    May 2, 2011
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 455
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Si kweli kuumizwa moyo ni mara moja........It happens Mara ya kwanza.........Ukisahau na Kukolea sehemu unaweza kuumizwa mara ya pili.......with time kuna uwezekano wa kusahau na kuumizwa tena na tena na tena....mpaka Mwisho wa siku zako.....................Though kila maumivu yana mafundisho and haya kuachu same person.

    Life is a Mess, Be watchfull, elewa life/love is mysterious...................Whan it comes, no body ask why it is comming your way.......When love leave you,,....ndio most ask, think, regreat and panic........... Jjust let everything flow at 0 force.

    Pole for all waliowahi kuumizwa.
     
  15. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #15
    May 2, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,308
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Hii kauli yako ifikilie mara mbili mbili
     
  16. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #16
    May 2, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,348
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mmmmmhhhhh??????
     
  17. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #17
    May 2, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,348
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    Pole Graca,ndo tatizo la kupenda sana na ukawa na trust kupita kiasi.
     
  18. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #18
    May 2, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,348
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    Ndugu yangu BAK utatofautishaje mapenzi ya 'kweli' na 'yaliyojaa usanii'?
     
  19. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #19
    May 2, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,984
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Nimeumizwa mara 1! Sijasahau mpaka leo huu mwaka wa 3. Nikikumbuka naanza kulia upya kama vile ndo tukio la jana yake. Nimejitahidi kusahau nimeshindwa!
     
  20. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #20
    May 2, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,348
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    Pole sana SL kwa yaliyokukuta lakini miaka mitatu ya kilio na kusaga meno kusema ukweli thats too much hasa ukizingatia kuwa mwenzio anakula nchi na huyo aliyesababisha uumie. Ya nini bana binadamu aliyezaliwa na mwanamke kama wewe akutese kiasi hicho.Jitahidi tu nafasi ikitokea jenga imani na mtu mwingine na kisha usonge mbele.
     
Loading...