Umetoka kwenye familia ya aina hii?

Umetoka kwenye familia ya aina hii?

mimiamadiwenani

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2022
Posts
5,749
Reaction score
7,857
Bosses salute! Je, hili liliathiri mahusiano yako? Naenda moja kwa moja kwenye mada. Binafsi mzee alikuwa mwalimu wa shule ya msingi. Narudi nyuma kidogo...

Mzee alizaliwa Mozambique, Maputo. Wazee wake walihamia TZ mzee akiwa anajifunza kutembea miaka ya 60. Sababu ya kuhama ni baba yake kukimbia revenge kutoka kwa folks wa mtu aliyempiga risasi. Alikuwa askari. Watoto wote tulizaliwa hapa TZ.

Tuendelee...

Mzee alikuwa mwalimu, ila hakudumu kwani aliacha kazi mwenyewe kwa hiari yake, baada ya kumpiga kichwa mkuu wake wa shule, so kesi ilikuwa kubwa akaona mambo yasiwe mengi.

Pamoja na hayo, wakati anaacha kazi hakuwa na hata nyumba, akaanza kufanya kazi za ulinzi kutoka kwenye makampuni mbali mbali.

Kifupi mimi ndio nimefanikiwa kufika advance mpaka chuo kikuu, kwenye familia yetu. Kaka zangu wote 2 waliishia std 7 na walikataa kuendelea na shule japo mzee alikuwa na vihela vya kuwasomesha..

Dada zangu wote, hakuna aliyevuka form 4. Hatuna njaa, hatujawahi kulala njaa ila hili la familia yetu msomi mkubwa kuwa mimi tu linanikosesha raha sana.

Najiuliza mengi. Je, familia imerogwa? Kwa nini mimi peke yangu ndio nilisoma chuo kikuu?

Najiuliza sana.! Karibuni ndugu zangu tutiririke.

Sent from my A50s using JamiiForums mobile app
 
Bosses salute! Je, hili liliathiri mahusiano yako? Naenda moja kwa moja kwenye mada. Binafsi mzee alikuwa mwalimu wa shule ya msingi. Narudi nyuma kidogo...

Mzee alizaliwa Mozambique, Maputo. Wazee wake walihamia TZ mzee akiwa anajifunza kutembea miaka ya 60. Sababu ya kuhama ni baba yake kukimbia revenge kutoka kwa folks wa mtu aliyempiga risasi. Alikuwa askari. Watoto wote tulizaliwa hapa TZ.

Tuendelee...

Mzee alikuwa mwalimu, ila hakudumu kwani aliacha kazi mwenyewe kwa hiari yake, baada ya kumpiga kichwa mkuu wake wa shule, so kesi ilikuwa kubwa akaona mambo yasiwe mengi.

Pamoja na hayo, wakati anaacha kazi hakuwa na hata nyumba, akaanza kufanya kazi za ulinzi kutoka kwenye makampuni mbali mbali.

Kifupi mimi ndio nimefanikiwa kufika advance mpaka chuo kikuu, kwenye familia yetu. Kaka zangu wote 2 waliishia std 7 na walikataa kuendelea na shule japo mzee alikuwa na vihela vya kuwasomesha..

Dada zangu wote, hakuna aliyevuka form 4. Hatuna njaa, hatujawahi kulala njaa ila hili la familia yetu msomi mkubwa kuwa mimi tu linanikosesha raha sana.

Najiuliza mengi. Je, familia imerogwa? Kwa nini mimi peke yangu ndio nilisoma chuo kikuu?

Najiuliza sana.! Karibuni ndugu zangu tutiririke.

Sent from my A50s using JamiiForums mobile app
Kwa jicho langu naona laana inayokutafuna ni ile ya babu yenu kuua kwa risasi na kukimbia toka Mozambique. Fate huwa haikimbiwi.
 
Kawaida Sana tu hiyo...Kama mtu hataki kusoma atafaulu vipi?...afadhali ww umesoma hadi kufika chuo kikuu,wengine waliosoma na kufika vyuo vikuu ni wazazi wao tu ,kuna familia watoto wote kumi hakuna hata mmoja aliyevuka darasa la Saba,hao nao utasemaje?...
Baraka zake Mola

Sent from my A50s using JamiiForums mobile app
 
Back
Top Bottom