Umetembea mara ngapi uchi mbele za watu huku ukihisi umevaa nguo?

Umetembea mara ngapi uchi mbele za watu huku ukihisi umevaa nguo?

asanteelimu2016

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2016
Posts
248
Reaction score
147
Kuweka siri kwenye mitandao ya kijamii ni sawa na kuvua nguo katikati ya soko mchana halafu unafumba macho ukiamini watu hawakuoni.

Acheni kuweka SIRI za ndani kwenu mtandaoni maana mitandao ni mali ya umma si ya familia.
 
mara nyingi tu natokaga uchi nikienda toilet usiku sana
vyoo vyetu vya nje ndugu zangu mnavijua[emoji23][emoji23]
 
Mimi kwa kweli nawashangaa sana watu mnaolea matatizo kwa kusingizia siri za ndani, unakuta mtu anateswa au ana kadhia fulani akija kuomba ushari, watu wanakuja juu ohh sijui siri za ndani, kama kuna kitu kinakukerketa na unakifumbia macho kwa mgongo wa siri za ndani, ni magonjwa unajiongezea. ""Sio muumini wa siri za ndani""
Watu wa namna hii wanaokomalia siri za ndani hawafai hata kuwa viongozi, watalinda mafisadi na wezi kufichia aibu serikali au taasii au kampuni.
 
Mimi kwa kweli nawashangaa sana watu mnaolea matatizo kwa kusingizia siri za ndani, unakuta mtu anateswa au ana kadhia fulani akija kuomba ushari, watu wanakuja juu ohh sijui siri za ndani, kama kuna kitu kinakukerketa na unakifumbia macho kwa mgongo wa siri za ndani, ni magonjwa unajiongezea. ""Sio muumini wa siri za ndani""
Watu wa namna hii wanaokomalia siri za ndani hawafai hata kuwa viongozi, watalinda mafisadi na wezi kufichia aibu serikali au taasii au kampuni.
Hapana kwangu mimi nakubaliana na wewe kwa asilimia 1
 
Kuna watu wanatembea uchi kijijini akihesabu watu alichepuka nao
 
Sio kila kitu ni siri za ndan mkuu mengne ni kama mafundsho ili wengne wa jifunze tokea kwenye hilo swala....
 
Back
Top Bottom