Umeshawashinda hawa wote watatu?

Iyokopokomayoko

JF-Expert Member
Sep 15, 2011
1,792
0
Umeshawashinda hawa wote watatu? yupi bado anakusumbuwa kati ya hawa?

1. Ujinga
2. Maradhi
3. Umaskini
 

Gefu

JF-Expert Member
Nov 30, 2010
6,944
1,500
...ukimshinda babayao anaitwa ELIMU,hao hawatakusumbua. Note: elimu sio kwenda darasani ni uwezo wa kutumia kile cha mudarasani...
 

bategereza

JF-Expert Member
Dec 26, 2013
3,322
0
Nilidhani unauliza.
SIGARA
NYUMBA NDOGO
POMBE
mimi nimeshindwa kuviacha.Kama kuna dawa naiomba taf.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom