Umeshawahi Kujiuliza Kama Ukifa Leo Utafikia Wapi?(motoni/peponi)

Umeshawahi Kujiuliza Kama Ukifa Leo Utafikia Wapi?(motoni/peponi)

Mtu akifa mmaana yake ni physical body inatengana na astra body. Physical body inazikwa na inarudi kuwa udongo.Astral body inaenda heaven or hell kuendana na matendo yako huku duniani.

Ukiwa na dhambi kidogo utaenda mahal panaitwa ether.Hapo pana mateso zaidi ya duniani na ili uvuke hapo unahitaji kuombewa na watu walioko duniani.Hii ndiyo maana tunawaombea marehemu.

Ukisamehewa unaenda mbele mbinguni.Ukibaki hapo unaweza kuwa ghost, au ukarudi duniani kuzaliwa upya. Rebirth.

Asimilia 5% tu ya binadamu wanaokufa huenda heaven straight. Wengine mmmmh. As above.

Sidhani kama maelezo yana ukweli, kwa kuwa hakuna binadamu aliyekamilika wote tunatenda dhambi
 
Mtu akifa mmaana yake ni physical body inatengana na astra body. Physical body inazikwa na inarudi kuwa udongo.Astral body inaenda heaven or hell kuendana na matendo yako huku duniani.

Ukiwa na dhambi kidogo utaenda mahal panaitwa ether.Hapo pana mateso zaidi ya duniani na ili uvuke hapo unahitaji kuombewa na watu walioko duniani.Hii ndiyo maana tunawaombea marehemu.

Ukisamehewa unaenda mbele mbinguni.Ukibaki hapo unaweza kuwa ghost, au ukarudi duniani kuzaliwa upya. Rebirth.

Asimilia 5% tu ya binadamu wanaokufa huenda heaven straight. Wengine mmmmh. As above.
Haiko proved ni myth tu na mambo yakufikirika
 
Nasikia kuna kueleaelea tu hapo katikati, duniani hupo ahera hupo. Heri kuelea kuliko moto...
 
peponi au motoni ndo wapi? una ushahud wa existance yake?
 
Ukifa wewe utaenda wapi ?
Utaendaje wakati umekufa? Kinachofuata ni kuoza na kupotelea ardhini kama ilivyo kwa viumbe hai vingine kama wanyama, ndege na wadudu.
 
peponi au motoni ndo wapi? una ushahud wa existance yake?
Hata mimi nashangaa. Hizo ni sehemu zinazo exist kiimani lakini not real, meaning that they don't exist physically. Hiyo ni sawa na malaika, shetani na Mungu. Ni Spiritual being ambazo hazipo kihalisia lakini kiimani binadam huamini zipo. Ndio maana huwezi kuwaelezea jinsi Mungu au Shetani walivyo kimaumbile zaidi ya tabia zao kiimani tu.
 
Utaendaje wakati umekufa? Kinachofuata ni kuoza na kupotelea ardhini kama ilivyo kwa viumbe hai vingine kama wanyama, ndege na wadudu.

hivi wewe ukifa unajua unaenda wapi ?
 
hivi wewe ukifa unajua unaenda wapi ?
Hakuna safari yoyote nitakayoenda nikifa. Wakati huo watachimba shimo wanifukie na kama nimeenda msituni na kwa bahati nikapambana na simba akniua na watu wasijue nitaozea na kupotelea ardhini na kurudi kuwa udongo. Ikiwa ni majini hilo tena ni jukumu la samaki kunitafuna na mabaki watakayoshindwa yataozea huko. Basi!
 
Hakuna safari yoyote nitakayoenda nikifa. Wakati huo watachimba shimo wanifukie na kama nimeenda msituni na kwa bahati nikapambana na simba akniua na watu wasijue nitaozea na kupotelea ardhini na kurudi kuwa udongo. Ikiwa ni majini hilo tena ni jukumu la samaki kunitafuna na mabaki watakayoshindwa yataozea huko. Basi!

una uhakika gani au imani yako inakutuma hivyo ?
 
una uhakika gani au imani yako inakutuma hivyo ?
Wewe huwa huendi misibani? Katika familia yenu hakuna aliyekufa na kuzikwa? Hilo siyo suala la imani bali ndio ukweli wenyewe. Ukifa ndio mwisho wa historia ya maisha yako hakuna lolote litakalokuhusu au kukutokea.
 
Aisee mi ni moja kwa moja mbinguni na hakuna sababu yoyote isipo kua kumwamini kristo tuuuu!
 
Wewe huwa huendi misibani? Katika familia yenu hakuna aliyekufa na kuzikwa? Hilo siyo suala la imani bali ndio ukweli wenyewe. Ukifa ndio mwisho wa historia ya maisha yako hakuna lolote litakalokuhusu au kukutokea.

una uhakika gani ?
 
ya kwanza ni ipi?

ya kwanza ilikuwa pale eden Mungu alipomuumba adam na eva kwa lengo la wawili hao pamoja na uzao wao kuishi milele bila kufa ila nafasi hiyo ikapotea baada ya kutenda dhambi nafasi ya pili ni hii ya mungu kumtuma mwanae aje afe msalaba ili kutuokoa na yeye ndio njia ya kwenda mbingun kwa atakaye yashika mafundisho yake. Hivyo ukitaka kuipata ile nafas ya eden yashike mafundisho yake na amri za mungu
 
Hamna hata mwenye ukweli kuhusu hili! ila naona watu wanashuka tu mistari! mungu katuachia imani
 
una uhakika gani ?
Nikifa hutaniona wala kunisikia tena! Nitaozelea mbali nipotee kabisa katika uso wa dunia. Nani alikufa akaja akaleta habari za "maisha baada ya kufa?" Kwanza ukisha kufa hakuna maisha tena. Uhakika wa wewe na mimi kufa ni asilimia 100
 
Nikifa hutaniona wala kunisikia tena! Nitaozelea mbali nipotee kabisa katika uso wa dunia. Nani alikufa akaja akaleta habari za "maisha baada ya kufa?" Kwanza ukisha kufa hakuna maisha tena. Uhakika wa wewe na mimi kufa ni asilimia 100

utata upo hapa kwenye bold wewe umejuaje kama huko ukifa hakuna maisha ?

Hakuna safari yoyote nitakayoenda nikifa. Wakati huo watachimba shimo wanifukie na kama nimeenda msituni na kwa bahati nikapambana na simba akniua na watu wasijue nitaozea na kupotelea ardhini na kurudi kuwa udongo. Ikiwa ni majini hilo tena ni jukumu la samaki kunitafuna na mabaki watakayoshindwa yataozea huko. Basi!
 
ya kwanza ilikuwa pale eden Mungu alipomuumba adam na eva kwa lengo la wawili hao pamoja na uzao wao kuishi milele bila kufa ila nafasi hiyo ikapotea baada ya kutenda dhambi nafasi ya pili ni hii ya mungu kumtuma mwanae aje afe msalaba ili kutuokoa na yeye ndio njia ya kwenda mbingun kwa atakaye yashika mafundisho yake. Hivyo ukitaka kuipata ile nafas ya eden yashike mafundisho yake na amri za mungu

hii issue ya adam na eva mi inanichanganya,naomba nikuulize mungu alianza kumuumba adam,sasa mungu alivyo muumba adam viungo vya uzazi alimuwekea au alimuwekea baada ya kumuumba eva? kama una idea naomba maelezo
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom