Umeshawahi Kujiuliza Kama Ukifa Leo Utafikia Wapi?(motoni/peponi)

Umeshawahi Kujiuliza Kama Ukifa Leo Utafikia Wapi?(motoni/peponi)

I Thought You Did'nt Understood Me!What I Meant Is Your Deeds Will Determine Your Destination Wheither Hellfire Or Gardens Of Paradise!
 
I Thought You Did'nt Understood Me!What I Meant Is Your Deeds Will Determine Your Destination Wheither Hellfire Or Gardens Of Paradise!
Andika kiswahili ueleweke, kidhungu kyako kigumu sana.
 
consuption ya moto ni kwamba ukikuunguza 100% unatakiwa ufe,moto utakao kuunguza milele lakini haufi basi hayo maumivu utayazoea maana haufi sasa, na ktk kupitapita kwako na huo moto unaokuwakia, ukikutana na kigrocery unaweza agizia ndovu baridi upoze machungu kidogo,haufi sasa!! kaazi kwelikweli
 
Nikama Wanadamu Tunajisahau Sana!,wapo waLiokuwa matajiri Sana,viongozi wanaoheshimika,wenye Elimu Kubwa,watu Maarufu, wengine Walikuwa Wazinzi,walevi,wachawi, waongo,wezi, viburi Na Majeuri Kuliko Wewe!Lakini Wote Wameondoka(kufa)nahabari Zao Zimesahaulika Kabisa!

HIVI UMESHAWAHI KUJIULIZA UKIFA LEO UTAKUWA MTU WA MOTONI AU PEPONI?.

Nawasilisha.

Mkuu Mi Nacheka Sana Kuona Hilo Jina Lako MASANGUTU Dah! Hiyo Kitu ilinitesa Sana Enz Za Utotoni.
 
consuption ya moto ni kwamba ukikuunguza 100% unatakiwa ufe,moto utakao kuunguza milele lakini haufi basi hayo maumivu utayazoea maana haufi sasa, na ktk kupitapita kwako na huo moto unaokuwakia, ukikutana na kigrocery unaweza agizia ndovu baridi upoze machungu kidogo,haufi sasa!! kaazi kwelikweli

Mkuu ww una mackhara na sir God.
 
Kwani kuna mtu aliwahi kufa afu akarudi akasema huko kuna vitu viwili tu,peponi au motoni sijui watu walitoa wapi hz nadharia.kama ilvyo kwenye kuzaliwa ndivyo itakavyo kuwa kwenye kifo.yote mafumbo hamna hata moja duniani mwenye uhakika na chochote.
 
Nikama Wanadamu Tunajisahau Sana!,wapo waLiokuwa matajiri Sana,viongozi wanaoheshimika,wenye Elimu Kubwa,watu Maarufu, wengine Walikuwa Wazinzi,walevi,wachawi, waongo,wezi, viburi Na Majeuri Kuliko Wewe!Lakini Wote Wameondoka(kufa)nahabari Zao Zimesahaulika Kabisa!

HIVI UMESHAWAHI KUJIULIZA UKIFA LEO UTAKUWA MTU WA MOTONI AU PEPONI?.

Nawasilisha.
Swali la msingi sana, kila mtu ni muhimu kujitafakari ndani ya nafsi yake.

Je matendo yako uyatendayo hapa duniani yataweza kukufikisha peponi au yatakupa tiketi ya kwenda kuzimu?
 
Mkuu ww una mackhara na sir God.

acha uoga mungu hana chuki hiyo ya kumuunguza binadamu wake milele,hayo mambo ya moto wa milele yameandikwa na binadamu kuwatia uoga,in short hakuna moto wa milele
 
Kwani kuna mtu aliwahi kufa afu akarudi akasema huko kuna vitu viwili tu,peponi au motoni sijui watu walitoa wapi hz nadharia.kama ilvyo kwenye kuzaliwa ndivyo itakavyo kuwa kwenye kifo.yote mafumbo hamna hata moja duniani mwenye uhakika na chochote.
Soma maandiko kwenye kitabu cha Luka Mtakatifu, sura ya 16: 19-31, usome hiyo habari ya tajiri ambaye baada ya kufa alikwenda kuzimu na yule masikini Lazaro, ambaye naye baada ya kufa akaenda peponi.

Baada ya kufika kule na mateso aliyoyapata yule tajiri kule kwenye ziwa la moto, alitamani mfu mmoja afufuke ili akawashuhudie ndugu zake waliobaki huku duniani, ili waepuke kutenda maovu ili wasipate 'bahati mbaya' kama aliyopata yeye ya kwenda kule kuzimu.

Kwa hiyo suala la kwenda kwenye ufalme wa mbinguni au kwenda kwenye jehanum ya moto, kulingana na matendo yako uliyofanya hapa duniani it's a reality, na siyo hadithi ya kusadikika, kama ambavyo watu wengi wanavyofikiria!
 
Nitakuwa toharani, maombi ya my dear Catholics yatanitoa huko na kunifikisha uwinguni. Ave Maria Glacia plena.......
 
kwa jinsi watu walivochangia inaonesha jinsi gani watu wanavokuwa wakali kwenye ukweli .Mtoa mada alikua na nia nzuri kwani alitaka wote tuzitambue njia zetu ili tubadilike lakini watu wanakua wakali kwenye kuchangia hawataki kugusia maisha wanayo ishi .lakini tutambue nyakati na majira dhahiri zinaonyesha yesu yu karibu kurudi kwahiyo yatupasa sasa kuwa na maswali mawili na sio moja tena
1.je yesu akirudi nitaondoka nae
2.je nikifa leo nitakwenda mbinguni

YOTE HAYO TUJIULIZAPO KATIKA NAFSI ZETU YATUPASA TUBADILIKE

MWENYE SIKIO NA ASIKIE
 
I Thought You Did'nt Understood Me!What I Meant Is Your Deeds Will Determine Your Destination Wheither Hellfire Or Gardens Of Paradise!

ukila nyama ya jini unaelekea wapi
" Egyptian
preacher Mohamed al-Zoghbi said eating the
meat of the jinn is permissible in Islam "
 
kuna jamaa aliniambia kuwa yeye kuna watu anawafaham pindi atakapo wakuta pepon atakata rufaa usije ukawa miongon mwao.
 
mods ondoeni huu uzi kwa dhihaka/dharau ya aina yoyote kwa MOLA mlezi mtakua responsible kwa kuruhusu hili liendelee
 
acha uoga mungu hana chuki hiyo ya kumuunguza binadamu wake milele,hayo mambo ya moto wa milele yameandikwa na binadamu kuwatia uoga,in short hakuna moto wa milele
biblia ni kitabu kitakatifu cha mungu hakuna aliye ongeza maana bwana amesema katika (ufunuo 22:19) amesema na mtu yeyote atakaye ondoa lolote katika maneno ya unabii wa kitabu hiki mungu atamwondolea sehemu yake katika ule mti wa uzima na katika ule mji mtakatifu ambao habari zake zimeandikwa katika kitabu hiki
.kuhusu kuungua motoni ni kweri urichosema kuwa mungu hana chuki ya kumuunguza mwanadamu ila mungu anaichukia sana dhambi ndo maana akamtuma yesu kristo aje kufa amkomboe mwanadamu katika dhambi.na katika neno lake amesema wenye dhambi sehemu yao ni katika ziwa la moto(ufunuo 21:8)
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom