umeme sasa tishio!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

umeme sasa tishio!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Diana Joseph, Jul 22, 2011.

  1. D

    Diana Joseph Member

    #1
    Jul 22, 2011
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh jamani ndugu zangu umeme huu sasa umekua tishio kubwa katika nchi yetu, sijui tufannyenini ndugu zangu!!!
     
  2. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 15,874
    Likes Received: 3,139
    Trophy Points: 280
    Join Date : 22nd July 2011
    Posts : 1

    Rep Power : 0

    Kapige hodi kwanza
     
  3. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hujui ufanyeje? Andaa Watu waingie Mitaani kwa Maandamano, haki haiombwi inapiganiwa. Je upo Tayari kuipigania haki yako kama upo Tayari tuingieni mitaani kuwafukuza Mafisadi
     
  4. Kitoabu

    Kitoabu JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 5,765
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Nakusapot? Tuanze? lin la sivyo mwez huu kale ka nyumba ndogo itabid kapigwe pending kwenye budget
     
  5. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #5
    Jul 22, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,143
    Likes Received: 2,132
    Trophy Points: 280
    Watanzania mazuzu unafikiri watafanya nini! Hii hali hadi 2015..yani mimi umeme bila kukatika sisikii raha siku hizi.
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    Jul 22, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,830
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    inaniuma sana hii kiitu
     
  7. UPOPO

    UPOPO JF-Expert Member

    #7
    Jul 22, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 1,203
    Likes Received: 425
    Trophy Points: 180
    Tunateseka ati!uwiiiiiiiiiiiiitwafa
    Jamani umaskini uwooooooo!!!!
     
  8. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #8
    Jul 22, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 60,426
    Likes Received: 39,983
    Trophy Points: 280
    Yule Kikwete kishasema kwamba matatizo yetu ya umeme yanasababishwa na ukame :( :( :(hivyo tusubiri mvua ambazo zinasemekana zitaanza October mwaka huu, kama ukame ukiendelea basi nchi itaendelea kuwa gizani.
     
  9. TECHMAN

    TECHMAN JF-Expert Member

    #9
    Jul 22, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 2,679
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Mimi nilipo mbona hakuna mgao? umeme fulltime, kila baada ya masaa 72 tunapewa umeme kwa masaa 4 tu. Friji tunaweke vyombo siku hizi. nanunua umeme wa luku wa sh 10,000/= natumia miezi 3 wakati kawaida nilikuwa natumia kwa siku 15 mpaka 20.
    KIDUMU CHA CHA MAPINDUZI ZIDUMU FIKRA ZA MWENYEKITI WA CCM, CCM OYEEEEEEE. MAGAMBA JUUUU ZAIDI.
     
  10. TECHMAN

    TECHMAN JF-Expert Member

    #10
    Jul 22, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 2,679
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    .


    Weweee huo si ukame wa mvua, ni ukame wa fikra, nchi yenye miaka 50 ya uhuru bado tunategemea mvua? upuuzi mtupu, wala haiingii akilini, wanatafuta vijisababu tu, wakawadanganye wake zao na watoto zao. TUMECHOKAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA,
     
  11. j

    jiccaman Member

    #11
    Jul 22, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jamani,mi sijui kwanini napenda umeme usiwepo kabisa tujue moja,hamna mtu anaweze kuizima mitambo yote
     
  12. wiseboy

    wiseboy JF-Expert Member

    #12
    Jul 22, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,562
    Likes Received: 1,604
    Trophy Points: 280
    kweli wazime kila k2 maana mi nshazoea giza, pasi nimetupa.
     
  13. MJINI CHAI

    MJINI CHAI JF-Expert Member

    #13
    Jul 22, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 1,331
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Unachoweza kufanya ni;
    1. Nunua generator lifunge nyumbani kwako
    2. Tengeneza windmills kisha weka Nyumbani kwako
    3. Zungusha baiskeli kama wafanyavyo wanoa Visu na mapanga ambayo utaunganisha na alternetor ya gari ili kucharge battery ambayo utaunga kwenye invetor kisha kukupatia umeme
    4. nunua solar power
    5. weka battery za Radio kwenye shimo la choo au chemsha then weka kwenye Radio yako
    Watanzania bado tunamawazo ya kusubiri umeme wa TANESCO ambayo imezidiwa, RICHMOND/DOWANS walikuwa wanaisaidia tu TANESCO ili waTZ wasichonge sana kwani hawana uwezo tena wa kuzalisha umeme wa kuwatosha waTZ na kitendo cha kuwafukuza/kujiuzulu kwa EL, NK, Msabaha kilikuwa ni kitendo cha UONEVU busara haikutumika ukilinganisha na Tatizo upungufu wa Umeme walionao TANESCO

    EL arudishiwe uPM wake.........................................
     
  14. D

    Diana Joseph Member

    #14
    Jul 27, 2011
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mi hata sitaki kabisa nione taa ikiwaka nashikwa na hasira na zima nawasha candle!!!! kwani najua dakika 1 unakatika ... sasa kwanini nijipe tabu kwa kweli this is tooooo!!! much .. twateseka sanaaaaaa
     
Loading...