Umekumbuka kuchukua zile fedha toka benki?

Umekumbuka kuchukua zile fedha toka benki?

hawaiufikiria huko, wao walivoandika theme bac wakawa wanacheza nayo kudeliver ujumbe wao, hayo mengine hawakuweka akilini au labda kuna message walitaka kuifikisha sema hatujainasa
 
Cha muhimu hapo ni theme ya tangazo......na pengine walitaka kufikisha pia ujumbe kwamba huduma hiyo itakurahisishia transaction kiasi itapelekea hata ndoa yako kuwa tamu and the viceversa ni kwamba hata ndoa haitanoga,hutapewa maneno matamu..hahahaa (joking)
Sawa Khantwe unapenda utani sana hata avatar yako imejaa utani mkali!
 
Last edited by a moderator:
Sidhani boss! Kama yule mama angesema. "Karibu mume wangu, pole" maneno hayo yangeongeza
muda kwa dakika ngapi? Ni insensitivity tu ya waliobuni tangazo.

Hayo ndio mambo ya mujini" HAPENDWI MTU BALI POCHI"
 
Ni tangazo la biashara linalooneshwa kwenye tv na linaibua hisia za mahusiano
kati ya mume na mke, na ndio maana naweka hii thread hapa na si penginepo.
Maudhui ya tangazo yako hivi:
Mume anaingia nyumbani akiwa taabani kwa uchovu. Anajilaza kwenye kochi lililosheheni
mito ya kujipumzisha. Mara anatokea mwanamke (bila shaka mkewe) na bila hata ya kumpa
pole wala nini, anamkumbusha: "Umechukua zile fedha toka benki?" Jamaa anakurupuka
kwenda benki kwa mbio za kimarathon kufuata hela.Anakumbana na madhila ya kunyeshewa
mvua na hela hapati kwani alikuta benki zimefungwa.

Kwa maoni yangu waliobuni tangazo hili, hawakuzingatia uhalisia wa mahusiano kati ya mke na mume.
Mume alipowasili nyumbani nilitarajia mkewe ampokee kwa bashasha ambayo ingehitimishwa
angalau na juisi au kinywaji kingine kidogo. Lakini eti mwanamke anamkaribisha mumewe kwa kumkumbusha
akafuate hela.
Tangazo hili limekosewa sana na watangazaji wa hiyo biashara ya fedha, na ninapata hisia kwamba
they are gender insensitive.

Mlioliona tangazo hili mwasemaje?


Fedha ndio msingi wa kila kitu....
Chezea dotcom wewe?
 
Unaelekea uko sensitive sana kwenye swala la mapenzi, anyway ukiongelea uhalisia wa mapenzi ntakupa mfano wangu, mimi na mume wangu muda mwingi tunachat kwenye simu kiasi kwamba hata tunapokutana nyumbani baada ya saa za kazi hatuna habari za kusalimiana maana tushawasiliana sana tu, ikitokea siku akaja mtu asietujua akaona hali ile anaweza akahisi hawa wana ugomvi
Tangazo halioneshi kama hao wawili walipata kuwasiliana kabla mume kufika nyumbani. Halafu mrsleo, mimi kwenye thread yangu sikuzungumzia mapenzi ila mahusiano kati ya mume na mke.Nilichohoji kwenye tangazo ni kwa nini mume anaingia nyumbani akiwa hoi kajichokea na mke kukaa kimya bila neno la pole kama vile pole mume wangu au karibu mume wangu, za huko? nk.
 
Last edited by a moderator:
mkuu wewe huwafahamu wanawake wa siku hizi,nadhani labda wewe wa zamani sana,huwa tunaulizwa...utaniletea zawadi gani...wakati umetoka kumwambia umekatwa mshahara!!
 
Hata baby waooo umepitia benk? Lakin mmh hatakama pexa ndo kila kitu
 
Tangazo halioneshi kama hao wawili walipata kuwasiliana kabla mume kufika nyumbani. Halafu mrsleo, mimi kwenye thread yangu sikuzungumzia mapenzi ila mahusiano kati ya mume na mke.Nilichohoji kwenye tangazo ni kwa nini mume anaingia nyumbani akiwa hoi kajichokea na mke kukaa kimya bila neno la pole kama vile pole mume wangu au karibu mume wangu, za huko? nk.

Sasa we mwenzangu naona ulitaka waigeze movie sio tangazo tena lol. Na mimi nimeongelea uhalisia wa mahusiano kati ya mume na mke, ndo mana nikakupa mfano sababu hakuna formula kila couple ina staili yao ya kuishi
 
Back
Top Bottom