Umejifunza nini kutoka kwao? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umejifunza nini kutoka kwao?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by biggirl, Jun 12, 2012.

  1. biggirl

    biggirl Member

    #1
    Jun 12, 2012
    Joined: May 25, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siku moja, baba tajirialienda na mtoto wake safari. Alitaka kumuonyesha ni jinsi gani mtu anawezakuwa masikini sana wa mali. Walifikia shamba moja la familia ya kimasikini. Safarinikurudi nyumbani, baba akamuuliza kijana wake, "Umeona ni jinsi gani walivyomasikini? Umejifunza kitu gani?".
    Kijana akasema, "Tuko na mbwa mmoja, waowana wanne, tuna bwawa la kuogelea(swimming pool), wao wana mito(river's), Tunawasha mataa mengiusiku, ,wao wana nyota/mwezi angani, tunanunua vyakula,wao wanapanda na kuvuna shambanimwao, tuna uzio wa kutulinda, wako na majirani karibu zaidi, tunazoencyclopedias, wanasoma biblia." Kwahiyo wametuzidi sana, "Thanks dadfor showing me how poor we are."

    MORAL LESSON: It's not about money that makeus rich, it's about simplicity of having God in our lives.♥wewe una mtazamo gani?
     
  2. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #2
    Jun 12, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,509
    Likes Received: 1,360
    Trophy Points: 280
    I realy like this one . . . . . .!
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Jun 12, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,055
    Likes Received: 18,590
    Trophy Points: 280
    si niondoe umeme
    nitegeme mwezi na nyota?
    please....
     
  4. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #4
    Jun 12, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,714
    Likes Received: 635
    Trophy Points: 280
    Hapo kwenye mbwa nimejikuta nacheka sana
     
  5. MankaM

    MankaM JF-Expert Member

    #5
    May 15, 2014
    Joined: Apr 20, 2013
    Messages: 9,423
    Likes Received: 310
    Trophy Points: 180
    mna swimming pool sisi tuna mito
     
Loading...