Mulhat Mpunga
JF-Expert Member
- Oct 28, 2010
- 27,650
- 16,731
hahahaha na nikifa uje rimbeni unizike si unitibue tu😀😀😀 na mie niliamua kukutibua vimeng'enyo tumboni hahahahahaahaha, najua sana kuwa "hakubariki" tehe tehe
hahahaha na nikifa uje rimbeni unizike si unitibue tu😀😀😀 na mie niliamua kukutibua vimeng'enyo tumboni hahahahahaahaha, najua sana kuwa "hakubariki" tehe tehe
Alikuwa anaangalia kama ni homeboy au lah!Vyeti hewa vya RC, dah haalfu nanihii alikesha usiku mzima kuchuja majina!!
hahahahahahahahahaahahahahahahaha na nikifa uje rimbeni unizike si unitibue tu
POLE MIMI HUWA SIMSIKILIZI KABISA SITAKI SIKIA HATA NENO LAKE MOJA
Umesahau kitu kimoja cha atari sana,kumpiga yule mzee ni laana moja mbaya sana kuliko kitu chochote,afadhali umpige kaka yako kuliko kumpiga mzee ambae naepia anawatotowake zaidi ya weweKILA NIKIONA FIGUSU FIGUSU LA MAKONDA (BASHITE) NAKUMBUKA TUU YULE DADA ALIYESOMA ARDHI KOZI NGUMU UKILINGANISHA NA YULE WA MUCCOBS ALIYESOMA MIAKA 6 KAMA DAKTARI HUKU AKISOMEA KUPOKEA WAGENI OFISNI ALIVYOMNYANYASA KWELI MUNGU HALALI KAMWE........
YULE ALIYETUNGULIWA KWENYE DARAJA LA KIGAMBONI FAMILIA NA HATIMAYE KIFO KWELI MACHOZI YA WATU HAYAKWENDA BURE
MIMI NIKUPE POLE TUU BASHITE HUNA PA KUPUMULIA MAANA HATA MASHINE ZA ICU ZIMEGOMA KUFANYA KAZI
mmmh leo nanunua udaku kwa mara ya kwanza.mungu nisamehe .acha nimpunguzie shigongo machungu ya deni lake ccm
Kwan nani kakwambia vyeti feki vinauhusiano na issue ya ngada? think twiceje kuwa na vyeti feki kwa makonda kunamuepusha vp wema, manji, na wengine kibao kutumia ngada?..acheni ku divert attention ya ngada kwenda kwenye vyeti
Msipindishe chuma cha reli. Hakitakiwi cheti chenye GPA ya first class wala cha Division "ooh". Kinaitajika cheti original chenye majina yake toka anazaliwa. Hata walio kuwa wanapigiwa kelele na Kairuki mpaka kinondolewa kwenye nafasi zao walikuwa WACHAPA KAZI kama hizo unazozisifia.SISI TUNATAKA VIONGOZI WACHAPA KAZI NA WENYE UJASIRI! MNAANGALIA VYETI TU, UWEZO JE???? UNAWEZA UKAWA NA CHETI KIZURI SANA LAKINI UWEZO NA UJASIRI HUNA!!!!!!!
Issue sio cheti wala uwezo, kosa la kufoji cheti ni la jinai, ambapo wengi wa makosa hayo wamefikishwa mahakamani na kuhukumiwa kwa mujibu wa sheria, baadhi yao walikuwa watendaji wazuri zaidi yake. Hoja ipo hapo. Je, nikweli alifoji cheti cha form 4 kilichomwezesha kuendelea na elimu ya juu?SISI TUNATAKA VIONGOZI WACHAPA KAZI NA WENYE UJASIRI! MNAANGALIA VYETI TU, UWEZO JE???? UNAWEZA UKAWA NA CHETI KIZURI SANA LAKINI UWEZO NA UJASIRI HUNA!!!!!!!
SISI TUNATAKA VIONGOZI WACHAPA KAZI NA WENYE UJASIRI! MNAANGALIA VYETI TU, UWEZO JE???? UNAWEZA UKAWA NA CHETI KIZURI SANA LAKINI UWEZO NA UJASIRI HUNA!!!!!!!
Unataka kusema kuchamba kwingi mwishowe unaondoka na choo?Vyeti hewa vya RC, dah haalfu nanihii alikesha usiku mzima kuchuja majina!!
Nakuhakikishia utajutia ela yako...hakuna la maana mle. Huwezi kupata cheti cha kidato cha nne mtu anayeitwa D. Bashite!mmmh leo nanunua udaku kwa mara ya kwanza.mungu nisamehe .acha nimpunguzie shigongo machungu ya deni lake ccm
Sasa kama ni hivyo, uhakiki wa vyeti ulikuwa wa kazi gani?SISI TUNATAKA VIONGOZI WACHAPA KAZI NA WENYE UJASIRI! MNAANGALIA VYETI TU, UWEZO JE???? UNAWEZA UKAWA NA CHETI KIZURI SANA LAKINI UWEZO NA UJASIRI HUNA!!!!!!!
Mkuu hakuna analalamikia uteuzi wa Mkuu wa Mkoa. Hata angekuwa darasa la saba haituhusu. Kinachotuhusu ni Tuhuma za majina na Vyeti Feki. Ajibu kama si kweli.Hivi vyeti vya Makonda wanakuwa navyo Ijumaa na Mzee wa Kolomije? Au wamemuibia? NECTA wanatoa vyeti mara ngapi?
Anyway, kwanza uteuzi wa RC Elimu siyo kigezo ni utashi na matakwa ya Mteuzi tu.
Hivyo kama umemuibia Makonda hivyo vyeti Acha apeleke Vya chekechea tu inatosha ili mradi anajua kusoma na kuandika Over.
Vita ya dawa za kulevya ni ngumu sana. lazima anayeyapinga kwa nguvu akutane na upinzani mkubwa kama huu. kumbukeni kifo cha Amina Chifupa na wapambanaji wengine.
Bad hujasoma tupoa just wait
aiyaa nimesahau mamy mambo mengi napika chapati hapa karibuBad hujasoma tu
Achaga ujinga basi. Vyeti ni muhinu otherwise visingekuwa vinatolewa tofauti kila ngaxi. Funguks mawazoSISI TUNATAKA VIONGOZI WACHAPA KAZI NA WENYE UJASIRI! MNAANGALIA VYETI TU, UWEZO JE???? UNAWEZA UKAWA NA CHETI KIZURI SANA LAKINI UWEZO NA UJASIRI HUNA!!!!!!!