Umefanya Wema gani ukakutokea puani?(ukakuponza)

Umefanya Wema gani ukakutokea puani?(ukakuponza)

halafu we baba askofu weweeeeee.....!
piijei umempeleka motoni au KUZIMU?mbona hapatikani?

Nimewaambia kuwa Piijei yuko Mbeya kijijini... tumeanzisha huduma za kiroho huko za nyumba kwa nyumba... kwa sababu yuko likizo, amejitolea kueneza injili huko kwa sasa. Anapatikana mida flani kwa line ya Malawi akipanda juu ya mti... Jana nimeongea naye usiku kasema atakuwepo kuwashuhudia Makhirikhiri over the weekend...
 
Mpenzi leo busara kibao...... mmmmnh sijui kaamkia wapi leo....lakini u've said it all my dear, yaani duniani tenda wema nenda zako...wewe na mungu wako,binadamu hawana shukrani hata chembe...i have learnt that the hard way.....hata ahsante jamani hupati lakini najiridhisha kuwa mwenyezi mungu ndiye hakimu mkuu. dhawabu zake hazina kipimo na haziishi!!

Leo naona hujapitia kule kupata chupa mbili tatu...no wonder you are soo sober and wise...wisdom adlib.:hug:

Hahahahaha! wala si utani. Ila mimi nimeona hapa tu

Mrs....all the way!!🙂))


Na nimepa- note vizuri sana! Hujambo lakini mpenzi? Nimekumisi kweli yani.
 
Haitaniuma Xpin... lakini naomba nikuulize swali, unampa kwa roho safi au unategemea something kutoka kwake in return?
Kwa roho safi kabisa, japokuwa akitaka kulipa something in return....................................
 
Nimewaambia kuwa Piijei yuko Mbeya kijijini... tumeanzisha huduma za kiroho huko za nyumba kwa nyumba... kwa sababu yuko likizo, amejitolea kueneza injili huko kwa sasa. Anapatikana mida flani kwa line ya Malawi akipanda juu ya mti... Jana nimeongea naye usiku kasema atakuwepo kuwashuhudia Makhirikhiri over the weekend...

kwa mara ya kwanza katika siku ya leo nimecheka tetetetetet ubarikiwe baba Askofu
 
Hahahahaha! wala si utani. Ila mimi nimeona hapa tu

Mrs....all the way!!🙂))

Na nimepa- note vizuri sana! Hujambo lakini mpenzi? Nimekumisi kweli yani.


afadhali umepa-note...nipo mpenzi sijambo.....majukumua yamezidi wajua:confused2:
 
Tenda wema nenda zako....

Ninazo experince nyingi sana za kutenda wema na kuondoka zangu...

Kuna hii mmoja:

Nimerudi nyumbani mapema saa 10jioni, mara nasikia kelele kwa jirani, mke wangu na mimi tunaendelea kuangalia kulikoni.
Tunapisha geti tunafunguliwa, ndani tunakuta mtoto mkubwa wa jirani anagalala chini, mapovu yanamtoka, anaonekana kama
bado robo saa akate kauli.

Nawasha gari, tunampakia huyo mtoto na kumkimbiza hospitali - Mimi na mke wangu. Hospitali wanampima wanasema ana-complications
nyingi - malaria inakaribia celebral na sukari, damu, vimepungua sana, presha ipo chini. Anapatiwa first-aid na tunakuwa refered kwenye
hospitali kubwa zaidi.

Hiyo hospitali kubwa nakuwa attended vizuri na kama yapata saa mbili ana-rudi kwenye hali ya auweni. Unfortunately mairani wa Bongo ni kama Ulaya - hatuna hata simu za wenye mtoto na hata jina la mtoto tumetumia "mtoto wa jirani"! Namuacha mke wangu anamuangalia nakimbia nyumbani kuangalia kama majirani wamerudi na kuwapa taarifa nini kinaendelea au kimeendelea. Saa nne usiku bado hawajarudi.

Nafanikiwa kupata namba zao za simu, nampigia mama mtoto, nampa habari ya kilichojiri. Anasema yupo na mme wake na wanakuja mara moja. Nawaachia na namba yangu na pia nawapa na ya mke wangu, in case wakiwa kufika hospital. Napitia nyumbani kuangalia usalama wa familia yangu, halafu narudi hospital. Njiani napitia baa moja maarufu hapa Dar maeneo ya Mikocheni, kupoza koo, ya kwanza, ya pili, ya tatu, mke wangu ananipigia simu, ni saa tano hivi bado wazazi wa mtoto hawajafika hospitali!

Nasogea pembeni kidogo, nawapigia tena simu, mara inapokelewa, nawaambia kulikoni, wanajibu, kuwa watafika in 30min. Hii sehemu wanapopokelea simu ni kama baa - kuna ukelele fulani - Nakata simu namalizia kinywaji. Nakimbia hospitali, mke wangu anarudi nyumbani mimi nabaki na mtoto.

Yapata saa sita wazazi wanaingia, nawapa taarifa, nawatambulisha kwa Madaktari na wauguzi. Nakaa kidogo naaga.

Ile nataka kutoka wodini, Baba mtoto ananiita kando, anaiuliza, kwa nini nimemleta mtoto wao kwenye hospita ya daraja la pili?

Natabasamu, naingia kwenye ki-gari changu narudi ile baa naongeza mbili (maan ilo swali liliniondolea stimu) yapata saa 7 nafika home.

Sijawahi kuongea na hao majirani tangia nilipoondoka wodini yapata mwezi sasa - mtoto alipona nashukuru Mungu.
Pole sana bora ulifanya vyema kutabasamu mi ningeweza kujibu na mwisho ikawa kesi nyingine hapo, watu tumekosa shukrani sana.
 
afadhali umepa-note...nipo mpenzi sijambo.....majukumua yamezidi wajua:confused2:
Najua yameshaongezeka sana. Ya usiku na ya mchana.
Lakini ndio ukubwa huo, hatuna jinsi.

BTW how was the first day?
 
Pengine ukitaka kumsaidia mtu haihitaji kujiuluza mara tatu tatu ikiwa ulikwishaamua kusaidia..lakini pia unapaswa kuwa mwangalifu na mtu wa kumsaidia..dunia imebadilika sana. Unaweza kuingia mkenge matokeo yake ikawa ni balaa kwako!
 
charity unatakiwa kutumia akili hama mungu anasema lazima umuabudu mungu kwa akili jiulize swali moja tuuuuu

KIJANA ANATOKEA TANGA NA AMELETA KOROSHO swali je korosho zatokea tanga au kusini?????????

anyway tenda wema nenda zako
 
I usually help ppl who seems desperate with whatever is in my pocket; it always feels like the right thing to do....I enjoy helping others. I am always looking for ways that I can bring happiness to others and realise that life is short and the best I can do in this life is to lift up those around me.

Normally I would never give a ride to any guy (sorry guys) but I do help them in other means like last time this young man couldnt restart his car i think his battery was down...I didnt hesitate to let him recharge his car using my car,,, i felt I did the right thing......

Helping people is so rewarding. Just seeing the smile on their faces makes it all worthwhile. It makes you feel good about yourself that you were so selfless and took the time to help them.

So Charity U did the right thing...
 
I usually help ppl who seems desperate with whatever is in my pocket; it always feels like the right thing to do....I enjoy helping others. I am always looking for ways that I can bring happiness to others and realise that life is short and the best I can do in this life is to lift up those around me.

Normally I would never give a ride to any guy (sorry guys) but I do help them in other means like last time this young man couldnt restart his car i think his battery was down...I didnt hesitate to let him recharge his car using my car,,, i felt I did the right thing......

Helping people is so rewarding. Just seeing the smile on their faces makes it all worthwhile. It makes you feel good about yourself that you were so selfless and took the time to help them.

So Charity U did the right thing...
Hongera mamii.Una moyo mwema.I think is a good thing too.
 
Asanteni wote mliochangia.Siku hizi upendo wa wengi umepoa.
Asante Obuntu kwa kutupa kisa chako.Ningependa na wengine watueleze ili tujifunze.
Kwa mfano Firstlady1 Hebu tueleze kisa cha Salenda bridge ilikuwaje yale manyoya?
 
I usually help ppl who seems desperate with whatever is in my pocket; it always feels like the right thing to do...........
Noname, stretch a helping hand but just be careful you don't your head chopped off for helping others...
Kuna jamaa aliombwa lifti na msichana flan, kufika mitaa flan dem kambadilikia kwamba amemdhalilisha na dem akadai hela, ilibidi jamaa amlipe yaishe!
Binafsi nishawahi kulizwa baada ya kuwapa lifti jamaa flani wawili toka uwanja wa ndege (dar) hadi pale tazara.
 
Asanteni wote mliochangia.Siku hizi upendo wa wengi umepoa.
Asante Obuntu kwa kutupa kisa chako.Ningependa na wengine watueleze ili tujifunze.
Kwa mfano Firstlady1 Hebu tueleze kisa cha Salenda bridge ilikuwaje yale manyoya?

Charity ule ulikuwa msaada kama wako ila kisa chenyewe ndo sijui kama cha ukweli uliona vyomba vya habari vilivyokanusha kwa herufi kubwa......
Lakini kama ni cha kweli msaada huo huo ndio ulimletea dada wa watu akaota manyoya ,alipotea sijui alipelekwa kuzimu kisha akarudishwa duniani hii story imekaa kiaina hata haieleweki
 
na hapa napo mnajadili nini wakuu waungwana?
 
Tenda wema nenda zako

Sent from my TECNO-C8 using JamiiForums mobile app
 
Matapeli Wanafanya Hata Wenye Xhda Kwel Wacpate Mxaada Kuna M2 Tuliwah Kump Mxaada Akawa Anakaa Chuch Anapewa Hela Ya Kula Deile Akiwa Chach Anaxoma Bible Kinoma Cku Anaxepa Alibeba Cm Ya M2 Na Kuja Kufatilia Alikua Mwiz Knma
 
charity unatakiwa kutumia akili hama mungu anasema lazima umuabudu mungu kwa akili jiulize swali moja tuuuuu

KIJANA ANATOKEA TANGA NA AMELETA KOROSHO swali je korosho zatokea tanga au kusini?????????

anyway tenda wema nenda zako
Hahahah Axee Hz Huluma Hz Koloxho Zinatoka Tanga
 
Back
Top Bottom