Umefanana sura na baba au mama?

[emoji4]sawa atasikia baba mumu,..pia nilisahau kusema nimefanana sana na shangazi zangu ambao copiraiti na babangu,...
 
Afadhali uambiwe umefananana mama au baba yako. Shida ni pale unapoanza kuambiwa umefanana na mjomba ake babu yako mzaa bibi!
 
Nimefanana na mzee baba
 
[emoji4]sawa atasikia baba mumu,..pia nilisahau kusema nimefanana sana na shangazi zangu ambao copiraiti na babangu,...

Hii.maana yake, waliozaliwa tumbo moja na baba yako yaani shangazi na baba wakubwa kwa wadogo wana damu kali mnoo, wamefanana. Huwezi potea maana taswira ni utambulisho pia, hongera mno hadi nakuonea raha.
 
Hii.maana yake, waliozaliwa tumbo moja na baba yako yaani shangazi na baba wakubwa kwa wadogo wana damu kali mnoo, wamefanana. Huwezi potea maana taswira ni utambulisho pia, hongera mno hadi nakuonea raha.
[emoji4][emoji4]akhsante..
 
Afadhali uambiwe umefananana mama au baba yako. Shida ni pale unapoanza kuambiwa umefanana na mjomba ake babu yako mzaa bibi!

Aahahahahahahaa looh RRONDO sijui umewaza nini looh eehehehehehehehehheheheeeee.

Hapo yanahitajika maelezo marefu au bora yasiwepo kabisa.
 
Mbona hakuna waliofanana na houseboy, Baba wa jirani, mangi, dereva... etc
 
Daaah nikisimama na Mama huwezi uliza kitu tena....nikisimama na Baba ,utamuuliza Baba ,huyu nani ? .nahisi nisababu Sijaota ndevu ingawa namiaka over 30
 
mimi sijui niko wapi, sijafanana na mzee wala bi. mkubwa

cha ajabu kuna watoto wa ba mkubwa n mdg nimefanana nao sana, kuja upande wa ujombani binamu zangu nao nimefanana nao vile vile

maana niliwahi choma fensi wakamng'ang'ania binamu yangu hadi kituoni. nilipo pelekwa mimi walishangaa sana tunavyo fanana.

mie sijui niko upande gani, ila wazazi sifanani nao ila ndugu zao ndo sana.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…