Umechelewa kuleta posa

B.G TANTAWI

JF-Expert Member
Jul 3, 2013
495
250
Wadau!

Nimeambiwa kuwa nimechelewa kupeleka Posa Ukuryani, kumbukeni kuwa ilikuwa nipeleke posa kwao Mchumba wangu toka Mwaka huu mwanzoni kabisa ila wakawa wanaiahirisha kwamba baba hayupo, mara baba ana wageni toka nje ya nchi, sasa mimi nikawa natumia fursa hiyo kumalizia ujennzi wa Nyumba yangu, nyumba imeisha mwezi wa nne nikatoa taarifa kwao kuwa tarehe 25 mwezi huu naleta posa, nikajibiwa kuwa Nimechelewa.
 

Ulongupanjala

JF-Expert Member
Apr 9, 2013
3,411
2,000
Shukuru mkuu wamekuambia ukweli, jipange tafuta msichana/mwanamke mwingine na ufuate taratibu zote.Amini kuna jambo umeepushiwa.!

Wadau!

Nimeambiwa kuwa nimechelewa kupeleka Posa Ukuryani, kumbukeni kuwa ilikuwa nipeleke posa kwao Mchumba wangu toka Mwaka huu mwanzoni kabisa ila wakawa wanaiahirisha kwamba baba hayupo, mara baba ana wageni toka nje ya nchi, sasa mm nikawa natumia fursa hiyo kumalizia ujennzi wa Nyumba yangu, nyumba imeisha mwezi wa nne nikatoa taarifa kwao kuwa tarehe 25 mwezi huu naleta posa, nikajibiwa kuwa Nimechelewa.
 

mwekundu

JF-Expert Member
Mar 4, 2013
21,771
2,000
usilazimishe oa kwingine ndugu,huyo mwanamke sio mbuzi wa mnada kwamba ulichelesha kulipa bei yake
 

Trimmer

JF-Expert Member
Apr 25, 2014
1,499
2,000
kumbe umekosa mke na ndio umemaliza ujenzi juzi juzi tu.! subiri sever ya pm zako itakavyojaa mbona wapo humu wengi tu
 

ykyo

Member
May 22, 2014
23
0
Wadau!

Nimeambiwa kuwa nimechelewa kupeleka Posa Ukuryani, kumbukeni kuwa ilikuwa nipeleke posa kwao Mchumba wangu toka Mwaka huu mwanzoni kabisa ila wakawa wanaiahirisha kwamba baba hayupo, mara baba ana wageni toka nje ya nchi, sasa mimi nikawa natumia fursa hiyo kumalizia ujennzi wa Nyumba yangu, nyumba imeisha mwezi wa nne nikatoa taarifa kwao kuwa tarehe 25 mwezi huu naleta posa, nikajibiwa kuwa Nimechelewa.

kila lkuepukalo basi una kheri nalo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom