Umebakiza miaka mingapi ya kuishi kama life expectancy ni miaka 45?

BABA TUPAC

JF-Expert Member
Sep 30, 2015
1,454
2,000
Kwa hapa Tanzania inakadiriwa kwamba miaka ya kuishi ni 45, japo wapo ambao wanafika mpaka 80 lakini wengi ni wacheza kwenye 45 mpaka 50 na baadhi mpaka 62.

Yaani miaka mitatu baada ya stress za kustaafu na mafao yametokomoea kusikojulikana.

Je, ikiwa umri wa kuishi ni miaka 45 wewe umebakiza mingapi?

Mimi nimebakiza miaka miwili.

Wewe je?
 

Sky zone

Member
Nov 20, 2017
93
125
Hakuna kitu. Nitaidhi 100+ years. Hiyo life expectancy yao ikae kule. Shindwa kufa haraka kwa Jina LA Yesu.
 

BABA TUPAC

JF-Expert Member
Sep 30, 2015
1,454
2,000
Hakuna kitu. Nitaidhi 100+ years. Hiyo life expectancy yao ikae kule. Shindwa kufa haraka kwa Jina LA Yesu.
Dini ikikukaa sana unakuwa kama mlevi, sasa kiuhalisia we zaidi ya miaka mia utafika kweli?
 

kamjabari

JF-Expert Member
Mar 20, 2017
577
1,000
Life expectancy ya nchi wamejumuisha na watoto wanao zaliwa na upungufu wa madini mwilini na kufariki mda mufupi kwa kukosa chakura mjarabu kwa mama zetu wawapo wajawazito hususan ni ijijini , so kwaujumla mimi siogopi hiyo ratio
 

charles177

JF-Expert Member
Jan 7, 2017
734
1,000
Mambo mengi kuhusu historia zetu yamewekwa na mzungu. Babu na Bibi zangu kwa upande wote wameishi zaidi ya miaka themanini. Halafu maisha Yao yalikuwa magumu. Wakuu tuwe makini Sana. Sometimes is our lifestyles kill us. The lifestyles which we have copy.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom