Umbeya utakufikisha Pabaya, Mjini HAPA


Mkubwa ndevu

Mkubwa ndevu

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2011
Messages
785
Points
225
Age
31
Mkubwa ndevu

Mkubwa ndevu

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2011
785 225
dereva wa kipanya halahala mkono na paja
 
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2009
Messages
7,839
Points
1,225
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2009
7,839 1,225
mmmh sioni hilo,hujawahi kuona vita ya kuku na nyoka wewe........nimeshuhudia live
 
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
3,090
Points
1,225
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
3,090 1,225
Hapo mmbea kati ya hao ndege na huyo nyoka na mleta mada nani? Kwani lazima umbea au hata kutafuta riziki kama jamaa wanavyoonekana. Mwanangu Mbuzi mzee umejuaje kuwa mwenzio anasutwa na wenzio?
 
MaxShimba

MaxShimba

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2008
Messages
35,816
Points
1,250
MaxShimba

MaxShimba

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2008
35,816 1,250
Hapo mmbea kati ya hao ndege na huyo nyoka na mleta mada nani? Kwani lazima umbea au hata kutafuta riziki kama jamaa wanavyoonekana. Mwanangu Mbuzi mzee umejuaje kuwa mwenzio anasutwa na wenzio?

Wambea ni hao Kanga, wamzunguka Joka kama Mtalii, huku Jogoo wakidadisi, eti ni nini hiki chatembea bila miguu. Joka, yupo kazini, eti anatafuka kula, walahi riziki ya kujifanya mnyonge, huku unanyemelea maisha, si riziki bali ni uuwaji. Waacheni hao Kanga wajisogeze, karibu karibu kwa Chatu, huku Chatu akichagua, nani awe kitoweo.

Leo Joka kafaidi, kula Kanga bila kulipa bei. Umbeya utawafikisha pabaya, hawa Kanga kushangaa Joka.
 
Easymutant

Easymutant

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2010
Messages
2,585
Points
2,000
Easymutant

Easymutant

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2010
2,585 2,000
Kwa vita niliyowahi kushuhudia hapo nyoka akizingua hakatizi
 
Mshuza2

Mshuza2

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2010
Messages
5,851
Points
2,000
Mshuza2

Mshuza2

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2010
5,851 2,000
Umbea hauna posho! Labda wanajadili namna ya kumshughulikia.
 
taamu

taamu

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2012
Messages
5,962
Points
2,000
taamu

taamu

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2012
5,962 2,000
hao sio wambea wanajaribu kumshangaa vipi anawawangia mchana wajua kali.
 
K

Kinte

Member
Joined
Jun 27, 2009
Messages
74
Points
95
K

Kinte

Member
Joined Jun 27, 2009
74 95
mbona inaonyesha hapo kanga wengine hawana usikivu kabisa! mawazo hayapo hapo kabisa!! wataishia kuliwa tu...
 

Forum statistics

Threads 1,283,763
Members 493,810
Posts 30,800,063
Top