Umaarufu wa Zitto wapungua.


Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2009
Messages
1,285
Likes
26
Points
0
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2009
1,285 26 0
Tukiwa tunajongea karibu na uchaguzi mkuu wa wabunge, madiwani na rais,
umaarufu wa mwanasiasa kijana wa kambi ya upinzani kutoka CHADEMA umepungua mno.
Amekuwa kimya sana, hatoi tena zile hoja zake za nguvu na hasikiki kabisa.
Sijui ndio tayari ameshajiunga na kambi ya Lowasa na Rostam Aziz na kuwaacha wananchi wake wa Kigoma?
 
Abunwasi

Abunwasi

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2009
Messages
3,472
Likes
1,265
Points
280
Abunwasi

Abunwasi

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2009
3,472 1,265 280
Hivi unataka awe anaongea kila wakati???
Hivi mtu akikaa kimya ndiyo amejiunga na kambi nyingine??? mimi siyo mwanachama wala mpenzi wa chadema lakini nakuhakikishia huyu kijana hadhi yake iko palepale na ukitaka uthibitishe nenda jimboni kwake maana hata chama changu kitakua na kaaaz kweli kweli kumshinda huyu kijana.
Naomba msianze kumzongazonga ili aseme na mwisho aongee utumbu kama waheshimiwa wengine wafanyavyo.
 
Janjaweed

Janjaweed

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2010
Messages
9,660
Likes
1,007
Points
280
Janjaweed

Janjaweed

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2010
9,660 1,007 280
wewe sumbalawinyo unapimaje umaarufu wa mtu? kwa kuongea? kwa public preception? any statistical method to prove your point?

je na kwa kutumia the same kipimo umaarufu wako umeongezeka au umepungua?

let the boy live his life
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,499
Likes
185
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,499 185 160
Na akwende zake.
 
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined
Sep 3, 2009
Messages
4,891
Likes
184
Points
160
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined Sep 3, 2009
4,891 184 160
Zito Kabwe,
mwanasiasa kijana, mahiri kuzungumza, mpambanaji.
kuporomoka kwake kunatokana na papara, mbwembwe na kupenda ubinafsi..
sasa iposababu nyingine ya kupungua kwake umaarufu ktk siasa za nyumbani , ni tabia yake ya kuyumba kimaamuzi na kimaadili.
na kule kuhusishwa kwake na kina RA kumemshushia hadhi na heshima yake miongoni mwa watu waliomuamini.....
 
Kichwa

Kichwa

Senior Member
Joined
Mar 15, 2007
Messages
119
Likes
2
Points
0
Kichwa

Kichwa

Senior Member
Joined Mar 15, 2007
119 2 0
Ilikuwaga njaa sasa ameshiba....kwa sasa yeye sio debe tupu hawezi kupiga kelele.
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,835
Likes
23,066
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,835 23,066 280
mmhhh
jf the home of great thinkers
 
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined
Aug 3, 2008
Messages
12,303
Likes
4,679
Points
280
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined Aug 3, 2008
12,303 4,679 280
Zito Kabwe,
mwanasiasa kijana, mahiri kuzungumza, mpambanaji.
kuporomoka kwake kunatokana na papara, mbwembwe na kupenda ubinafsi..
sasa iposababu nyingine ya kupungua kwake umaarufu ktk siasa za nyumbani , ni tabia yake ya kuyumba kimaamuzi na kimaadili.
na kule kuhusishwa kwake na kina RA kumemshushia hadhi na heshima yake miongoni mwa watu waliomuamini.....
and then, great thinker ...what is your conclusion??

who cares!
 
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined
Sep 3, 2009
Messages
4,891
Likes
184
Points
160
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined Sep 3, 2009
4,891 184 160
and then, great thinker ...what is your conclusion??

who cares!
aaah Waberoya who cares if u dont care ?
ILA LIPO JAMBO MOJA LA KUJIFUNZA KWA WANASIASA vIJANA , MTAKA VINGI KWA PUPA MWISHO WAKE SI MZURI.....hARAKA HARAKA HAINA BARAKA.
kila kitu anataka yeye, cha mlengo wa shoto anakula, mlengo wa kati anatamani , cha mlengo wa kulia anakikimbilia.
cha RA kimemuondolea staha, ukali wake unaonekana ni matokeo ya njaa na tamaa, kapata tayari kimya.
alisema Mzee Pengo ( Askofu ) kuwa tunapopiga kelele juu ya ufisadi lazima tujiulize kweli tunania ya kukemea ama tunaiga kelele kwasababu nasi tumekosa nafasi yakua mafisadi.
Lipo la kujifunza.
 
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Messages
5,410
Likes
21
Points
0
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2008
5,410 21 0
Zito Kabwe,
mwanasiasa kijana, mahiri kuzungumza, mpambanaji.
kuporomoka kwake kunatokana na papara, mbwembwe na kupenda ubinafsi..
sasa iposababu nyingine ya kupungua kwake umaarufu ktk siasa za nyumbani , ni tabia yake ya kuyumba kimaamuzi na kimaadili.
na kule kuhusishwa kwake na kina RA kumemshushia hadhi na heshima yake miongoni mwa watu waliomuamini.....
Aliahidiwa "mzigo' mnono kutoka kwa RA ili achukuwe fomu na kumng'oa Mbowe kutoka uenyekiti wa Chadema. Hebu fikirieni tu, eti Zitto sasa angekuwa kiongozi mkuu wa Chadema! Mafisadi wangekuwa magego nje kwa kuchekelea! Mungu mkubwa kaepusha!

Hli ligundulika mapema na mashushushu wa Chadema wakampiga stop! Kama vile CCM wanavyopiga STOP kwa watu wasiyowataka.

Swali: Kwa nini asitokomee mbali, aende hata CCM au akafilie kule walikofilia akinia Kafulile? Chadema sasa hivi haina haja naye, ingawa yeye anaona kuwa yuko tayari kutumiwa na akina RA aendelee kuwatikisa akina Mbowe.
 
S

Samwel

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2007
Messages
224
Likes
1
Points
0
S

Samwel

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2007
224 1 0
Tukiwa tunajongea karibu na uchaguzi mkuu wa wabunge, madiwani na rais,
umaarufu wa mwanasiasa kijana wa kambi ya upinzani kutoka CHADEMA umepungua mno.
Amekuwa kimya sana, hatoi tena zile hoja zake za nguvu na hasikiki kabisa.
Sijui ndio tayari ameshajiunga na kambi ya Lowasa na Rostam Aziz na kuwaacha wananchi wake wa Kigoma?
.
Afadhali kama amejiunga hilo kambi la akina EL na RA kulikoni angejiunga kwenye kambi la wachovu la akina mwakyembe wanaopigania matumbo yao
 
Offish

Offish

Senior Member
Joined
Aug 14, 2008
Messages
172
Likes
0
Points
33
Offish

Offish

Senior Member
Joined Aug 14, 2008
172 0 33
Zitto wa sasa sio yule tuliyemshobokea na aendelee kukaa zake kimya, asituchefue...
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,343
Likes
38,357
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,343 38,357 280
Kweli jambo limezua jambo
 

Forum statistics

Threads 1,215,088
Members 463,007
Posts 28,535,288