BADILI TABIA
JF-Expert Member
- Jun 13, 2011
- 32,766
- 23,230
Umewekwa reserve list.....
Kuwa mpole tu!!!!!
Kuwa mpole tu!!!!!
KwambaEnzi za ujana ndio ilikuwa tabia yangu hii.
Ubakaji huo inakuwaMuite mahali tulivu kamata mkono weka ndani kula mzigo
Unakuta manzi ushaamua kumpiga chini unaendelea na maisha mengine.... lakini bado anajishobokesha Ila mzigo hatoiWe nae hovyo sana,,, usiendekeze maneno mengi na kujifanya Mr Nice guy..
Nenda straight kila utakapopata nafasi ya kufanya hvo, otherwise ameshakuweka FRIEND ZONE na kuchomoka hapo ni mtihani
Kuna wasichana bila kushika mkono haitokuja akuvulie, ukimshika akifika chumbani utaona anarespond potively kwenye tendoUbakaji huo inakuwa
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Enzi za ujana ndio ilikuwa tabia yangu hii.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Wewe tulia hapo hapo. Wewe ni sub akitoka aliyepo utaingizwa uwanjani.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Mie ninae mchaga mmoja kanipiga pending mwaka wa 7. Nimeweka nadhiri ya miaka 20 lazima aliwe
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Mzee baba wewe kiufupi umekua fried zoned kutoka hapo yahitaji juhudi na bidii ili uweze kukitia kidubwasha chake. Principal ni ile ile mu invite somewhere mbali na hapo mlipo na iwe ni trip ya kwenda kulala au itachukua muda mwingi na ni sehem tulivu na mkiwa huko umtreate Kama mkeo full kumkumbatia kumshika Mikono ....na kumganda Ganda ....akiku uliza kwa Nini mbali mwambie naheshimu mapenzi yako sitaki nikuhatibie CV yako nk.
Kwa kuwa mpo mbali lazima utamkula tu labda wewe ndio unamapungufu Kama vile una uoga yaani hauna confidence ...ukiwa nae unatoa kile kisauti Cha uoga badala ya kukaza sauti .
Mengine kagugo
Aaah kumbeee.Wewe tulia hapo hapo. Wewe ni sub akitoka aliyepo utaingizwa uwanjani.
Endelea kumjali atakubless..... Wengine hawakubaligi directlyWanaume uwa tunakutana na aina hii ya wanawake.
Unamtongoza lakini asemi Hapana wala asemi Ndio. Mnawasiliana vizuri pengine unaweza dhani soon unakula tunda. Lakini upewi chochote. Sometimes unaamua kumpotezea ila yeye bado anatengeneza mazingira mawasiliano yasife.
Kuna wengine anakua anaomba hela ila mwingine hataki chochote toka kwako. Ukimuita baby wala haimsumbui ila mzigo hatoi.
Wanawake wa hivi mnadili nao vipi?
Kwanini usingemchoma sindano ya tumbo?Kuna mmoja alishawahi kuniambia mesej zangu zinamboa...Sana nkaona nikae kimya tu..mwsho wa siku maisha yalipompga akaanza kunitafuta na Mimi nimeamua kumkaushia no shobo..kabisaaa
Unakuta manzi ushaamua kumpiga chini unaendelea na maisha mengine.... lakini bado anajishobokesha Ila mzigo hatoi
Ok nimekusoma mtaalamUkiamua kukausha mzee kausha Jumla
au hakikisha sababu ya kukakusha iwe ni kwasabu hataki kuleta mbususu (na hakikisha anaijua sababu),,,ukiona amekutafuta tena na anajua reason ya kukaa kimya basi hapo unaweza kula kimasihara..