Ulishawahi kuugua tumbo ukiwa safarini?

Ulishawahi kuugua tumbo ukiwa safarini?

Hivi unajua mtoto ni kuanzia umri gani hadi gani
Mkuu unajifanya kubisha ili iweje tunakwambia hiyo inatumika emergency kwenye safari Mimi nishaona mmama akihangaika kila Weighbridge anashuka na mtoto wake nilimkadilia kama miaka saba hivi kumbe Dereva anaijua dawa yake waliongea kishona pale kwamba Wasauzi hawataki gari ifunguliwe maeneo yale ngoja watoke achukue dawa ipo kwenye boot na konda alikua kaburu akamuelekeza alete akashuka akaja na coca na chumvi alipokunywa hakusumbua tena hilo bus ni Greyhound la Bulawayo vs Johannesburg nikaja kuikuta tena Taqwa bus Harare vs Dar es Salaam ndio maana nimekwambia hiyo ni emergency huwezi kuitumia mkiwa nyumbani usijifanye kujua au kubisha vitu usivyovijua...
 
Safari ya Dar-mbeya, kila nikipita Ilula kuna nyumba moja ipo pembeni ya barabara kuna jiwe kubwaa kwa juu kidogo, huwa natamani bus lisimame nitoe salute, yalinikuta makubwa sana mwaka 2008, anyway nawashukuru wenye nyumba wakarim maana nilibanwa tumbo hilo kwenye bus tulivyofika pale niliomba dereva asimame, nilivyokaribia chooni nilikuwa natembea kama nyani,
 
Tatizo la Wengi wanaoendesha safarini ni kula kula ovyo,.Ukikuta mahindi ya kuchemsha unataka ule,mayai twende,Karanga,Mara kipaja cha kuku sasa unategemea nini?Tatizo mnapenda sana ubugeubuge.
 
Safari ya Dar-mbeya, kila nikipita Ilula kuna nyumba moja ipo pembeni ya barabara kuna jiwe kubwaa kwa juu kidogo, huwa natamani bus lisimame nitoe salute, yalinikuta makubwa sana mwaka 2008, anyway nawashukuru wenye nyumba wakarim maana nilibanwa tumbo hilo kwenye bus tulivyofika pale niliomba dereva asimame, nilivyokaribia chooni nilikuwa natembea kama nyani,
Ha ha ha ha
 
Sasa picha linaanza pale unapowaza choo ndo unaharibu Mambo, kitu kinakuja kwa Kasi balaa, technique ni kuwaza mapicha picha tu ili ufikie eneo la tukio salama
 
Mkuu unajifanya kubisha ili iweje tunakwambia hiyo inatumika emergency kwenye safari Mimi nishaona mmama akihangaika kila Weighbridge anashuka na mtoto wake nilimkadilia kama miaka saba hivi kumbe Dereva anaijua dawa yake waliongea kishona pale kwamba Wasauzi hawataki gari ifunguliwe maeneo yale ngoja watoke achukue dawa ipo kwenye boot na konda alikua kaburu akamuelekeza alete akashuka akaja na coca na chumvi alipokunywa hakusumbua tena hilo bus ni Greyhound la Bulawayo vs Johannesburg nikaja kuikuta tena Taqwa bus Harare vs Dar es Salaam ndio maana nimekwambia hiyo ni emergency huwezi kuitumia mkiwa nyumbani usijifanye kujua au kubisha vitu usivyovijua...
Kwahiyo ukitumia nyumbani haifanyi kazi!!!
 
Kwahiyo ukitumia nyumbani haifanyi kazi!!!
Inafanya kazi Mkuu haijapitishwa na wataalamu kwa hiyo ni vizuri kutumia zilizopo maduka ya dawa baada ya kwenda kupima ila inazuia usiharishe ila haitatui tatizo liliofanya uharishe hicho ndicho nachofahamu nami nishaitumia mara kadhaa niwa safarini na napotoka mwenyewe kwa ajiri ya safari ndefu nakuwa nayo kama emergency ila nyumbani sinywi kabisa...
 
Safari ya Dar-mbeya, kila nikipita Ilula kuna nyumba moja ipo pembeni ya barabara kuna jiwe kubwaa kwa juu kidogo, huwa natamani bus lisimame nitoe salute, yalinikuta makubwa sana mwaka 2008, anyway nawashukuru wenye nyumba wakarim maana nilibanwa tumbo hilo kwenye bus tulivyofika pale niliomba dereva asimame, nilivyokaribia chooni nilikuwa natembea kama nyani,
Hahahaha[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Safari ya Dar-mbeya, kila nikipita Ilula kuna nyumba moja ipo pembeni ya barabara kuna jiwe kubwaa kwa juu kidogo, huwa natamani bus lisimame nitoe salute, yalinikuta makubwa sana mwaka 2008, anyway nawashukuru wenye nyumba wakarim maana nilibanwa tumbo hilo kwenye bus tulivyofika pale niliomba dereva asimame, nilivyokaribia chooni nilikuwa natembea kama nyani,
🤣
 
Natoka zangu arusha to singida ndani ya mtei express 2016. Ilikuwa jumatatu tunatoka kula krismas mzee, nimekula zangu krismas j2 usiku asubhu ya j3 nikaamkia kiporo cha pilau na kuku, kumbuka usiku nilikuwa sijashusha mzigo (divi) la j2. Sasa lika ji accumulate na j3,

Nikaenda zangu kupanda mtei, ile kufika minjingu mzee tumbo akaanza kusheki, kufika babati mambo yanazidi kujikoroga, kufika kateshi mida ya saa 11 jioni hivi, tumbo limechanganya baraa, naona aibu kusema tusimame,

Kufika njiapanda singida, nikawa nimetokwa jasho la maana, nikawa naachia ushuzi wa maana mpaka gari zima wakawa wana appreciate,

Kufika stend nikawa wa kwanza kushuka, nikatimua zangu toilet ( mida ya saa 2 usiku, kufika toilet nikakuta milango imefungwa, nikazama zangu kwenye kichaka cha fensi ya mtu, kabla sijavua nguo, mzigo ukashuka kwenye suruali, sasa kuondoka ndio shida, ikabidi nitembee zangu kilomita 5 hadi nyumbani, coz nguo inanuka divi ( uharo).
 
Sijawahi ila mwaka 2014 nilikua nasafiri Dar to Tabora, kuna mzee tumbo lilimuuma na bahati mbaya akiwa anaenda kumuomba dereva asimamishe gari haja ikatoka.

Ikabidi gari isimame na yule mzee ashuke abadili nguo, kuna dada alikua ni abiria akajitolea akasafisha ule uchafu aliochafua kwenye gari ha ha ha wanaume wa mule walimsifia yule dada balaa tuliobaki ambao tulikua busy na simu tulipata vichambo vilaini.
 
Umenikumbusha safari yangu ya kutoka arusha kuja dar kwenye Kilimanjaro bus sitaisahau ile safari acha niishie hapa tu
...Tupe Buruudani Mkuu Shunie, Usiishie hapo...[emoji3][emoji3][emoji3]
 
Mkuu umenikumbsha wiki moja imepita tulikua na trip ya serengeti kikanisa ilkua ya wiki moja hivi kukaa hko mambo yalikua mazur tu siku tunaenda hakuna shida yoyote iliyotokea.Inshu ilianza jmosi usiku kambin siku hyo tulifny kufuru usiku kwa misosi na vinywaji maana tulkua tunaaga kambi
Kesho yake sasa jumapili ndo kizaza kilianza kipindi tuna kusanya vitu tusepe kila mtu tumbo linamuuma
Kitu kibaya tulichofny ni kubomoa choo mapema afu ndo movie ikaanza

Ilibid twende kwenye nyumba zilizojiran ukizingatia choo zao ni za kulenga afu wameeka magogo yaan ukikosa tu kidogo kukanyaga unatumbukia chooni

Siku hyo tuliteseka sana kwny basi hasa warembo wetu yaan hakua na haya siku hyo

Mpka tunafka town kanisan gari lilisimama njian zaid ya mara 10
Me binafsi mpk leo bado naumwa
...Nina hakika mlifika kila mtu amepungua uzito kilo mbili tatu [emoji23][emoji23][emoji23]
 
Yaani huu uzi nimecheka balaa, na sitoicha style yangu ya kula karanga na vimaji vya kushushia nikiwa safarini
 
Mimi ilinikuta nishafika safari nafanya hotel check-in

Niliona process ndefu sana japo hua ndani ya dakika 3 kama hakuna watu wengi.

Niliacha mizigo reception na kuwah washroom ya lobby kwanza Tena bila kuaga.
 
Acha matunda, niamini utashukuru baadae! Biscuits zatosha.

Hahah mwenzake mmoja alikula tikitiki maji safarini,nusura aaibike ndani ya bus(ingawa mbubujiko ulikua ushajichora tayari kwenye suruali yake wkt akishuka kwny bus kwenda porini)
 
Back
Top Bottom