Ulishawahi kuugua tumbo ukiwa safarini?

Ulishawahi kuugua tumbo ukiwa safarini?

Nianze kwa kusema walaaniwe wahudumu wa isamilo ya mwanza to iringa walinibania mimi tumbo likiwa linanikata baraabara nilishuka nduli pale usiku mkubwa na wakaniacha hayawani wale nliharisha balaa

Sent using Jamii Forums mobile app
Du pole sana ndg yangu, sasa ulitokaje baada ya uharo porini?
 
Ha ha ha hii Hali usiombe ikukute, shawahi muomba dereva asimame mbuga ya wanyama, nilikuwa siwazi hata Kama Kuna Simba huko nje dadeki.
Haha sio wewe kweli.. Gari ilikuwa Airforce, tumetokea Iringa[emoji28][emoji28][emoji28]
 
Siyo lazima iwe mkoa to mkoa me ilinikamata posta nikajidai kupanda daladala nikijipa moyo kuwa ntafika hm chap kwa haraka Makumbusho kabla halia haijawa mbaya, weee kilichonikuta Mungu ndo anajua jasho lilikua linanitoka la moto mwili mzima ikabadi nishukie kinondoni manyanya nikavamia kwa watu niliwakuta wamama wanafuafua asee ilikua balaaa....,
 
Umenikumbusha safari yangu ya kutoka arusha kuja dar kwenye Kilimanjaro bus sitaisahau ile safari acha niishie hapa tu
 
Mkuu umenikumbsha wiki moja imepita tulikua na trip ya serengeti kikanisa ilkua ya wiki moja hivi kukaa hko mambo yalikua mazur tu siku tunaenda hakuna shida yoyote iliyotokea.Inshu ilianza jmosi usiku kambin siku hyo tulifny kufuru usiku kwa misosi na vinywaji maana tulkua tunaaga kambi
Kesho yake sasa jumapili ndo kizaza kilianza kipindi tuna kusanya vitu tusepe kila mtu tumbo linamuuma
Kitu kibaya tulichofny ni kubomoa choo mapema afu ndo movie ikaanza

Ilibid twende kwenye nyumba zilizojiran ukizingatia choo zao ni za kulenga afu wameeka magogo yaan ukikosa tu kidogo kukanyaga unatumbukia chooni

Siku hyo tuliteseka sana kwny basi hasa warembo wetu yaan hakua na haya siku hyo

Mpka tunafka town kanisan gari lilisimama njian zaid ya mara 10
Me binafsi mpk leo bado naumwa
 
Wakuu kwema?

Ebana nilikuaga naskia tu watu wakilalamika kuchafukwa na matumbo wawapo safarini.

Sasa me yamenikuta last week nikiwa safarini toka mkoa fulani wa Kanda ya Ziwa kuja Dar, yani ilinibidi nishukie Singida ili kuepuka ile aibu ya kuwasumbua makondakta kwenda kuchimba dawa kila dakika.

Sitasahau ile siku asee niliharisha mpaka nikahisi utumbo nao umetoka , shukrani za pekee ziwaendee wale traffic police wa pale stand ya mkoa wa Singida kwa msaada walionipa na pia madaktari wa hospital ya mkoa wa Singida kwa kunipa huduma stahiki kwa wakati.

Kuna aliewahi kupata mkasa kama huu?
Mkiambiwa muache kula mahindi ya kuchemshwa na mayai hamtaki eti mnashindilia ili msisikie njaa njiani ona sasa yamekutokea puani...
Pole sana
 
Hizo kemiko mkubwa huko tumboni kama ni mtoto utumbo si utayeyuka
dawa yake ni ndogo sana unanunua Coca cola soda hii kidogo tuu unakunywa pamoja na chumvi unalamba kidogo inachukua dakika chache tuu kukata hii dawa wanaijua madereva wale wa masafa marefu tunawaita madereva wa UEFA wanaoenda Bulawayo au Harare na Congo na Mara nyingi unawakuta na chumvi kidogo ndani ya bus soda zipo tuu...huwezi kushuka kisa unaharisha utapewa hiyo dawa yao na safari unaendelea hii sio dawa ya kutumia nyumbani ni kwa ajili ya dharula tuu maana hatujui ukichanganya soda na chumvi huko tumboni kinachotokea...
 
Ukisafiri safari ndefu hakikisha una beba Flagyl na paracetamol kwa ajili ya emergency. Pia usile hovyo hasa misosi ya kupikwa na mchuzi ili kuepuka kusumbuliwa na tumbo. Soda ,biskuti, half cake zinatosha.
 
Dar To Dom, huwa dipendi kula safarini but siku hyo kufika moro nikachukua tambi na azam mult. ile tunaisaka dakawa tumbo likaanza starter, nikajipa moyo kama litazingua hata dumila nitaomba msaada..
but kufeel shy ile watu wanisubiti mimi tuu mikate gogo.
nikajipa hope naweza kukaza kaza kama hali mbayanitaomba msaada gairo.
but kama mwanzo nokakausha tena.
balaa la mabalaa ni muda tunaitafuta kibaigwa.
ni jasho linanitoka kila nikiangalia nje ya gari kila nyumba natamani iwe choo halafu naombea gari liharibike.
lakini wapi hali ilizidi kuwa mbaya kufika kibaigwa nilimuambia tuu dereva shusheni begi langu hali ya tumbo langu si nzuri na nikawaomba wasinisubiri maana kama nilijua.
nilijisaidia zaidi ya lisaa pale kwenye choo cha sheli ya kibaigwa. sintasahau aisee na nilikua nawahi harusi.
mpaka leo, sili chakula chakununua zaidi ya matunda.


Sent using Jamii Forums mobile app
Acha matunda, niamini utashukuru baadae! Biscuits zatosha.
 
Hizo kemiko mkubwa huko tumboni kama ni mtoto utumbo si utayeyuka
Mkuu wewe ni mtoto au alieshindwa kusafiri akashukia Dodoma ni mtoto au nimekwambia umpe mtoto kwanza watoto si wana pampers hata akojie ajisaidie hakuna shida...
 
Mkuu wewe ni mtoto au alieshindwa kusafiri akashukia Dodoma ni mtoto au nimekwambia umpe mtoto kwanza watoto si wana pampers hata akojie ajisaidie hakuna shida...
Hivi unajua mtoto ni kuanzia umri gani hadi gani
 
Tupo wengi. Mie 2011 arusha -dar. Tulikula njia panda rombo. Nilikula samaki,mkubwa,ladha ya chumvi chumvi. Kufika same,sifai. Tumbo lilivurugika,ilikuja kama kujamba,kumbe..... Acha tu. Ilibidi nibaki hapo same. Shukrani kwa wafanyakazi wa dar express, walinikabidhi kwa agent wao wa same kwa safari ya kesho,walinikodishia tax hadi kituo cha afya. Kila nikikumbuka machozi yanitoka.
 
Niliwahi kukamatwa na tumbo morogoro wakati nakuja dar. Sikuwa na namna zaidi ya kuomba nikaharishe tuu.

Cha kutia moyo ni kwamba nyakati kama hizo aibu huondoka kabisaaaa, yani either uchague kujinyea ama uombe msaada[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Hahahahaha....
 
Siku moja wakati nasafiri kutoka Dar - Tbr kwa kutumia tren, nikiwa daraja la 3 a.k.a sogea tukae, nilikunywa maji ya kununua kikombe sh. 500.
Tumbo lilichafuka njiani, toilet ya behewa huwezi kwenda maana kuna abiria wamekaa kwa sababu viti havitoshi.
Nashukuru Mungu nilifika Tbr, ila mziki sitasahau.
Treni ikipiga honi kwa ajili ya kusimama, tayari nimening'inia mlangoni.
Naenda chooni kwenye kituo, ikipiga honi kuondoka nakamata mlango nangoja kituo kingine.
Kule toilet hakuna maji wala paper, suruali ingezungumza ni aibu kwangu.
Kuhara safarini usiombe,unaweza kusingizia Wachawi.
 
Back
Top Bottom