Ulishawahi Kumfikiria Prof. Sospeter Muhongo kama Waziri Mkuu?

Ulishawahi Kumfikiria Prof. Sospeter Muhongo kama Waziri Mkuu?

Kutambaa bado unalilia kukimbia? ngoja ukawa wakunyofoe.
 
Hivi kama mnaota vile hasa wewe mleta mada , hata uchauzi bado wewe unaota waziri mkuu

Kwa mjibu wa katiba, waziri mkuu anatokana na wabunge waliochaguliwa majimboni, sasa Mhongo akishindwa jee uchaaguzi kwani mkoa anaogombea siyo kama Dodoma ambapo waliopita kwenye kura za maoni wanashangilia ushindi#

subiri kwanza usikurupuke
 
Makongoro Mahanga wa CHADEMA anafaa kuwa waziri mkuu
 
Magamba hayahitajiki tena
Tutayachinjia baharini octoba
Mwaka huu hakuna kuiba kura
 
nawe cjui uwawapi unaongelea u ccm humu wakati nchi inaenda ukawa.
 
waziri mkuu wa nini ?au waziri mkuu wa nchi gani ?au waziri mkuu wa wapi ?
 
Waziri mkuu sidhani kama atatokana na Mbunge wa kuteuliwa kwani Dr. Slaa kwa sasa hajagombea Ubunge mahali popote.

Ndugu unasahau kuwa kutakuwa na katiba mpya? Tena ya Wananchi.
 
Wakati huo ccm ni kambi rasmi Bungeni kwa hiyo hawana nafasi ya kumtoa waziri mkuu.

Kwa katiba iliyopo hata wakiwa wapinzani wanweza kutoa PM provided wana wabunge wengi Bungeni!
 
We are not talking about dead political party(CCM) here!!!.
 
Atapewa u-pm kupitia chama gani sasa?manake ccm mwaka huu ni bye bye!labla ahamie ukawa mapema kabisa!ila anaweza kuwa commissioner wa nishati na madini kama akiwahi kuhama kwenye hilo "dubwasha".
 
Kwlei ccm mnaota ndoto za mchana!. HATUWAPI NCHI. TUNAPIGIA UKAWA KUANZIA DIWANI, WABUNGE HADI RAISI.

HUO UWAZIRI MKUU SAHAUNI!.
Kama unampigia Chapuo Lowassa kuwa Raisi wa Nchi hii ni nani anaweza kukebehi Muhongo kuwa PM?

Je, unadhani ni nani Mwenye sifa Zaidi ya Muhongo?
 
Huyo wazir mkuu kivuli wazir mkuu anatoka ukawa
Kama unampigia Chapuo Lowassa kuwa Raisi wa Nchi hii ni nani anaweza kukebehi Muhongo kuwa PM?

Je, unadhani ni nani Mwenye sifa Zaidi ya Muhongo?
 
Hivi kama mnaota vile hasa wewe mleta mada , hata uchauzi bado wewe unaota waziri mkuu

Kwa mjibu wa katiba, waziri mkuu anatokana na wabunge waliochaguliwa majimboni, sasa Mhongo akishindwa jee uchaaguzi kwani mkoa anaogombea siyo kama Dodoma ambapo waliopita kwenye kura za maoni wanashangilia ushindi#

subiri kwanza usikurupuke
Kama unampigia Chapuo Lowassa kuwa Raisi wa Nchi hii ni nani anaweza kukebehi Muhongo kuwa PM?

Je, unadhani ni nani Mwenye sifa Zaidi ya Muhongo?
 
Hii nchi ina utani sana,ilipaswa iitwe Jamhuri ya Watu wa Matani.
 
Back
Top Bottom