Ulishawahi Kopwa pesa na Manzi ukachomoa?

Ulishawahi Kopwa pesa na Manzi ukachomoa?

Nilimwambia sina kwa wakati huo ila nilimpa namna nyingine ya kutatua tatizo lake.
 
Mm ilitokea mtoto mmoja wa kishua aliomba nimpe laki na nusu,alafu mzee wake akilejea baada ya week moja atairejesha,nikampa masharti yakamshinda mchezo ukaishia hapo
Sasa hapo amekukopa tu unataka umgegede je angekuomba kabisa?
 
[emoji4][emoji4][emoji4][emoji4][emoji4]Amen
By the way id yako nimeipenda bure japo sijui maana yake ila kila nikiiona hilo neno plate ukiachana na sahani basi kichwani yananijia yale mambo ya tectonic plates kwenye geography sijui kwa sababu niliipenda sana hiyo topic
 
[emoji4][emoji4][emoji4][emoji4][emoji4]
By the way id yako nimeipenda bure japo sijui maana yake ila kila nikiiona hilo neno plate ukiachana na sahani basi kichwani yananijia yale mambo ya tectonic plates kwenye geography sijui kwa sababu niliipenda sana hiyo topic
Hapa plate imetumika kama kibandiko. Lebo hizo huwekwa kwenye vyombo vya usafirishaji mizigo/ bidhaa hatari.
 
Back
Top Bottom