Ulipataje kazi yako

Komenti yako niliisoma bila kuangalia jina nilipo maliza kusoma nilipata mashaka imekuwaje umepata kazi kirahisi hivyo.

Ndo kurudi juu ahaaa!! Kumbe mwanamke halafu anaitwa miss natafuta[emoji3]

Sio ajabu
 
heheh kuna mwanae yule ana makalio ya haja tumekaa sana mule,daah enz hizo kikuyu vyumba ilikuwa mpaka buku 7 per month...daaah tulipata shida sana wakati tunaanza chuo kile
Nyumba za tope mlianza kukaa, wagogo wakawa eanawacheka sana eti kwanini mnalipa hela si mkae bure, walikuwa wanaona aibu kudai kodi, saizi wamekuwa kama wachaga kila kitu wanadai pesa...yaani wamesahau kwamba walikuwa wakijenga nyumba bila choo...ukijisikia haja unaelekea pande za mlimani...hahahaa!. Lile toto lake ngoja tumuulize lilikoelekea, maana ilikuwa balaa
 
Wakuu karibuni tupeane maarifa ni jinsi gani ulipata kazi/ajira yako, ilikutoa motisha kwa ndugu zetu wahitimu ni mazingira gani yanaweza kukusaidia kupata kazi

hii niliyonayo na ya kabla ya hapa niliipata kupitia www.reliefweb.int nikaeda jobs
 
Hapa papuchi ilitumika kama collateral
hahahaha aisee jf kuna vituko sana..... mbona watu husaidiwa tuu bila kuombwa malipo yeyote? hivi wewe hukuwai kumsaidia mtu bila kuomba malipo?
 
 
hahahah daah wagogo walikuwa wanatuoma watu wa ajabu sana,heheh
 
hahahah daah wagogo walikuwa wanatuoma watu wa ajabu sana,heheh
Yaani mmewafungua macho saizi ndio wanajifanya wajanja kuzidi wote waishio hapa TZ. Mitaa ya kule nawaangaliaga tu, yaani mavazi ya wanafunzi wamekuwa wanacopy wanajipestia...wakati mwanzo walikuwa wakisema hawawezi kuvaa kama wale...waliamini wanachuo wote ni makahaba wa kutupwa, Leo naona nao mavazi yao yamekuwa yaleyale...hahahaa
 
Na mm nisaidie ndugu yangu niunganishie nipate Kazi apo Nina degree ya environment na experience ya miaka 4 natafuta Kazi kwa hali na Mali nisaidie km hutojali
 
hahahah kwakweli tuliwaletea mabadiliko makubwa sanaa wale watu.watoto wa kikuyu walikuwa wanatuona watu wa ajabu,wahani mixer makahaba badae 2008 tushakaa mwaka mzima wakaanza kuchange,wakawa wananata na beat.enzi hizo vumbi mwanzo mwenga,bar yao kubwa ilikuwa Mangi sina enzi hizo.duka kubwa likikuwa la kweka tu...badae ikaja kufunguliwa savanna bar pale maghorofani,duuh hahahah
 
Mkuu nakuomba PM kuna ushaur nadhan utakua mtu sahihi kunishauri
 
Yaan ungejua,,yaan kwanza kipindi hiki cha shida nawasoma watu wa ukweli na fake..
Hao ma secretary wa ma HR walivo na nyodo jamn..
Nitajaribu ya kupita vyuoni mwenyew..thank u fr the alert.
[emoji121]
MKUU,

G.P.A YA NGAPI?
YA CHUO GANI?

TUANZIE HAPO.
 
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…