One step ahead! Sir. GOD Tunahitaji kuvuka hapaAkae rada sana
Jasusi mbobezi alisha ondoka!Ninuse ninuke?
Akae rada sana
Nitakwambia, bila ya kumng'unyua neno; mitutu yooote inayomzunguka ikimpa matumaini ya kuiona kesho, mmoja wa mitutu hiyo ndio utamaliza kazi.Akae rada sana
Ubabaishaji umekuwa mwingi sana.Ma great thinker ndio wamefikia hapa? Yaani thread ina maneno machache tu
Si rahisi namna hiyo kaka KalamuNitakwambia, bila ya kumng'unyua neno; mitutu yooote inayomzunguka ikimpa matumaini ya kuiona kesho, mmoja wa mitutu hiyo ndio utamaliza kazi.
Keep watching this space.
Hakuna lisilowezekana, na wala hatakuwa wa kwanza. Tena kwa sasa na tekinolojia iliyopo ni rahisi zaidi kuliko huko miaka ya nyuma.Si rahisi namna hiyo kaka Kalamu
Muda ni mwalimu kaka .hakuna lisilowezekana, na wala hatakuwa wa kwanza. Tena kwa sasa na tekinolojia iliyopo ni rahisi zaidi kuliko huko miaka ya nyuma.
Ikawe kheri
Au sio!?Sumu ikamuua Mpishi
Kuna vijana bado wanahisi haya mambo ni masihara mkuu.Sumu ikamuua Mpishi