Katika pitapita zangu mtandaoni nikaona tangazo la muuzaji wa iPad. Nikasevu namba yake ili nimtafute nikiweka salio. Nilipocheki kwenye WhatSapp nikamkuta yupo tayari.
Tukaanza kuchati baada ya muda akaniuliza :"Are you married?" nikashtushwa na swali hilo, nikajihoji kwanini ananiuliza hivyo.Nikagundua kwenye profile picture nimeweka picha ya mke wangu.
Nikamjibu :"Yeah, Am married".Akasema:"Good to know, so is it fine if we know each other despite you being married?" jambo hili lilinishtua nikaenda sebuleni nikamwonyesha mke wangu alicheka ile mbaya.
Amenishauri niweke picha yangu ili kupunguza kero hizo nami leo asubuhi nimeondoa picha yake na kuweka yangu.Jamaa huyo sikumjibu tena, nikakaa kimya mpaka sasa, bado anahoji "Hello!"
Dah Dunia hii sasa imekuwa balaa. Ndoa zitaponyoka kweli?
Katika pitapita zangu mtandaoni nikaona tangazo la muuzaji wa iPad. Nikasevu namba yake ili nimtafute nikiweka salio. Nilipocheki kwenye WhatSapp nikamkuta yupo tayari.
Tukaanza kuchati baada ya muda akaniuliza :"Are you married?" nikashtushwa na swali hilo, nikajihoji kwanini ananiuliza hivyo.Nikagundua kwenye profile picture nimeweka picha ya mke wangu.
Nikamjibu :"Yeah, Am married".Akasema:"Good to know, so is it fine if we know each other despite you being married?" jambo hili lilinishtua nikaenda sebuleni nikamwonyesha mke wangu alicheka ile mbaya.
Amenishauri niweke picha yangu ili kupunguza kero hizo nami leo asubuhi nimeondoa picha yake na kuweka yangu.Jamaa huyo sikumjibu tena, nikakaa kimya mpaka sasa, bado anahoji "Hello!"
Dah Dunia hii sasa imekuwa balaa. Ndoa zitaponyoka kweli?