Ulikuwa wapi Siku zote?


Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,404
Likes
38,581
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,404 38,581 280
Ulikuwa wapi siku zote kusema kuwa hakufikishi kileleni, au hajui majamboz, au hajui kuoga?
Mmeachana ndio unaanza kuyaongea hayo why??
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,404
Likes
38,581
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,404 38,581 280
Chuki na maumivu ya kibuti ndio yanapelekea maneno na matusi ya kila aina
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
Ili usipate mwingine na iwe vigumu
Upate machungu zaidi
Na bado utatukanwa sana mpaka uhame mtaa:A S-alert1:
 
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2010
Messages
4,335
Likes
7
Points
135
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2010
4,335 7 135
Ulikuwa wapi siku zote kusema kuwa hakufikishi kileleni, au hajui majamboz, au hajui kuoga?
Mmeachana ndio unaanza kuyaongea hayo why??
A thin Line Between Hate and Love!!!!!!!
 
Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2010
Messages
2,100
Likes
33
Points
0
Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2010
2,100 33 0
Akipata mwingine atatulia tu
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
kwanini umemuacha kama hutaki siri zako zitoke nje?
 
Elia

Elia

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2009
Messages
3,442
Likes
5
Points
135
Elia

Elia

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2009
3,442 5 135
Matusi hulka ya mtu, Roho inamuuma huyo...
 
Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2010
Messages
2,100
Likes
33
Points
0
Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2010
2,100 33 0
Mi huwa kama mtu haniridhishi namueleza tukiwa ndani ya uhusiano ili ajirekebishe na nipate kilicho bora.
Tukiachana hamna haja ya kutukanana, tunaachana kwa amani na salama, ni tukionana namuomba tena mchezo
kwanini umemuacha kama hutaki siri zako zitoke nje?
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,404
Likes
38,581
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,404 38,581 280
Wewe kweli kiboko
mi huwa kama mtu haniridhishi namueleza tukiwa ndani ya uhusiano ili ajirekebishe na nipate kilicho bora.
Tukiachana hamna haja ya kutukanana, tunaachana kwa amani na salama, ni tukionana namuomba tena mchezo
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,404
Likes
38,581
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,404 38,581 280
Nyie ndio huwa mnang'atwa ndimi na sehemu zenu za siri kwa kutaka kujistarehesha bila ya huruma na wale uliowaumiza moyo
mi huwa kama mtu haniridhishi namueleza tukiwa ndani ya uhusiano ili ajirekebishe na nipate kilicho bora.
Tukiachana hamna haja ya kutukanana, tunaachana kwa amani na salama, ni tukionana namuomba tena mchezo
 
Eng. Smasher

Eng. Smasher

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2010
Messages
746
Likes
2
Points
0
Eng. Smasher

Eng. Smasher

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2010
746 2 0
Ulikuwa wapi siku zote kusema kuwa hakufikishi kileleni, au hajui majamboz, au hajui kuoga?
Mmeachana ndio unaanza kuyaongea hayo why??
Inawezekana siku za mwanzo alikuwa anapretend sahv ndo anaonesha makucha!!
 

Forum statistics

Threads 1,236,913
Members 475,327
Posts 29,272,391