Stavros Myles
JF-Expert Member
- Jun 7, 2020
- 350
- 391
Pole mkuu, kama unampenda sana na unadhani huna mwingine wa kuziba pengo lake pambana umrudishe. Hakuna kitu kisichowezekana chini ya jua.Hi kwa members wote wa Jf. I hope mko na afya njema tu, if not so m/Mungu awape wepesi na kuwaponya.
Back to the topic, hivi karibuni kametokea ka 'atmosphere' ka ovyo mno kwenye relationship yangu. Kila niki 'project' mambo ya mbele naona kabisa ninaachika 100%.
I 've made up my mind, I am escalating a break up. I won 't choose the weak side of waiting.Pole mkuu, kama unampenda sana na unadhani huna mwingine wa kuziba pengo lake pambana umrudishe. Hakuna kitu kisichowezekana chini ya jua. Kwa sasa tulia kama mwezi bila kumtafuta ila kama akikutafuta ndani ya mwezi usisite kurespond positively. Mwezi ukiisha mtafute, nadhani kama anakupenda lazima arespond positively. Ukimrudisha mwonyeshe why she should choose you over other guys out there.
Nope! the truth is she won 't be coming back. I won 't dare look back and wait for her heart to rebuild the broken pieces of my lovepole sana, kama bado unamhitaji mtafute mmalize tofauti zenu.
I am not a broke fella!!Mbona unapenda sana brother? Are you broke?
I can guarantee you have not made up your mind and if you keep denying it you are going to be in deep shit. Just accept the fact that you love that woman and you need to make peace with her.I 've made up my mind, I am escalating a break up. I won 't choose the weak side of waiting.
Shida ni namna ya kupambana na break up.
U just have to get another one.. hata Kama ni temporaryShida ni namna ya kupambana na break up
I feel wronged to be left alone . It 'd be better if it were a stroll and then coming back. I am worth of love tooI can guarantee you have not made up your mind and if you keep denying it you are going to be in deep shit. Just accept the fact that you love that woman and you need to make peace with her.
Ndo madhara ya kuwa na mpenz mmoja haya,mtoto wa kiume ni dhambi kulia lia kisa mapenzi yani hupaswi hata kumbembeleza we funga kurasa pita vile. be a manI feel wronged to be left alone . It 'd be better if it were a stroll and then coming back. I am worth of love too
Hahaaa hapana sio mimi ila nimekataa.Pole mkuu, kama unampenda sana na unadhani huna mwingine wa kuziba pengo lake pambana umrudishe. Hakuna kitu kisichowezekana chini ya jua. Kwa sasa tulia kama mwezi bila kumtafuta ila kama akikutafuta ndani ya mwezi usisite kurespond positively. Mwezi ukiisha mtafute, nadhani kama anakupenda lazima arespond positively. Ukimrudisha mwonyeshe why she should choose you over other guys out there.
I am working on this. I am not a man by accident 😂😂😂Ndo madhara ya kuwa na mpenz mmoja haya,mtoto wa kiume ni dhambi kulia lia kisa mapenzi yani hupaswi hata kumbembeleza we funga kurasa pita vile. be a man
I 've made up my mind, I am escalating a break up. I won 't choose the weak side of waiting.
Shida ni namna ya kupambana na break up.