Ulezi uliokobolewa unauzwa

Ulezi uliokobolewa unauzwa

stanleyRuta

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2014
Posts
851
Reaction score
529
Habari zenu wakuu hapa jukwaani.

Nina jumla ya kilo 4662 stoo za ulezi safi uliokobolewa nauza kwa kila kilo Tsh 1050/= .Napatikana Dar es Salaam. Mnunuzi au yeyote mwenye uhitaji twaweza wasiliana kupitia 0754729751
Ahsanteni sana.
 
Hivi huo uliokobolewa na ule ambao haujakoboloewa ni upi una virutubisho vingi na vizuri kwenye mwili wa binadamu?
Hahahahahah, kukobolewa kwa ulezi ni tofauti sana na kukoboa mahindi,. Ulezi ni suala tu la kuupitisha kwenye machine na kuondoa kuondoa mchanga pamoja na uchafu usiohitajika
 
Hahahahahah, kukobolewa kwa ulezi ni tofauti sana na kukoboa mahindi,. Ulezi ni suala tu la kuupitisha kwenye machine na kuondoa kuondoa mchanga pamoja na uchafu usiohitajika
Kumbeee! Kwahiyo rangi yake ya brown inabakia!!!
 
Back
Top Bottom