Ulevi ni nooooma | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ulevi ni nooooma

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by kejof2, Feb 29, 2012.

  1. kejof2

    kejof2 JF-Expert Member

    #1
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 1,550
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    [h=6Mlevi anarudi na rafiki yake mgeni nyumbani kwake na kuanza kumuelekeza hii ni nyumba yangu na lile ni gari langu, wakaingia ndani wanalikuta njemba limelala na mke wa mlevi bila wasiwasi mlevi akaendelea kuelekeza kile ni kitanda changu, yule ni mke wangu na yule aliyelala naye ni MIMI. .:juggle:[/h]
     
  2. Analogia Malenga

    Analogia Malenga JF-Expert Member

    #2
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,093
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    ulevi noma.kama inafika hatua hiyo ni bora kumshaur anywe juice
     
  3. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #3
    Feb 29, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 909
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Safi sana akawii kusema hata mie unayeongea nawe ni mtangazaji nikuleteaye habari hizi.
     
  4. S

    SI unit JF-Expert Member

    #4
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Hii kali! A gud joke, kip it up mkuu..
     
  5. THK DJAYZZ

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #5
    Feb 29, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,128
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Searching...
     
  6. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #6
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,791
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    hii ni hatari kweil pombe si chai
     
  7. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #7
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,902
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180
    Pamoja mkuu.
     
  8. Wa Nyumbani

    Wa Nyumbani JF-Expert Member

    #8
    Feb 29, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 406
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    au anaweza kusema huyu ni .mfanyakazi mwenzangu
     
  9. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #9
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,564
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Teh teh
     
  10. ngulinho

    ngulinho JF-Expert Member

    #10
    Feb 29, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 336
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unatisha mkuu
     
Loading...