Ulevi ni nooooma

Ulevi ni nooooma

Naby Keita

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2011
Posts
12,891
Reaction score
20,144
[h=6[SIZE=4]Mlevi anarudi na rafiki yake mgeni nyumbani kwake na kuanza kumuelekeza hii ni nyumba yangu na lile ni gari langu, wakaingia ndani wanalikuta njemba limelala na mke wa mlevi bila wasiwasi mlevi akaendelea kuelekeza kile ni kitanda changu, yule ni mke wangu na yule aliyelala naye ni MIMI. .:juggle:[/h]
 
Safi sana akawii kusema hata mie unayeongea nawe ni mtangazaji nikuleteaye habari hizi.
 
Back
Top Bottom