Ulevi na uadilifu wa ndoa....


RR

RR

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2007
Messages
6,801
Likes
268
Points
180
RR

RR

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2007
6,801 268 180
Mme karudi nyumbani chakari….netwek imekata…..mke anampokea mme wake na kumvua nguo ili amlaze kitandani……

Mme: We ma hick hick maaya hick hick…we maaya..niashe hick hick….nashema niashe hick hick….nampenda mke wangu…
Kinafata kibao kikal kinachomwachia mamsapu alama ya kudumu katika risepsheni yake….
Ipi itakua reaction ya mamsapu?

Hapa nazungumzia ulevi na uadilifu....

Nawatakia maandilizi mema ya ujio wa Masiha....mbege na bia kwa wingi!

 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
268
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 268 160
Mmmm ngoja nitarudi baadae hapa naona kama hujamalizia story vile RR au???
 
hee-wewe

hee-wewe

Member
Joined
Dec 15, 2010
Messages
42
Likes
0
Points
0
hee-wewe

hee-wewe

Member
Joined Dec 15, 2010
42 0 0
usiombe kuwa na mume mlevi maisha huwa maguma sana
 
WiseLady

WiseLady

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2010
Messages
3,248
Likes
20
Points
135
WiseLady

WiseLady

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2010
3,248 20 135
Ndoa inahitaji uvumilivu,,,Neema ya Mungu kuwezesha hilo pia inahitajika.
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
268
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 268 160
Open discussion DA...hujambo?
RR hapa bwana uadiilfu ndo dili ila ulezi so issue tena walevi ndo wazuri akilewa anasahau hata kama kaja na mwanamke a ha haha
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
151
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 151 160
Mme karudi nyumbani chakari….netwek imekata…..mke anampokea mme wake na kumvua nguo ili amlaze kitandani……

Mme: We ma hick hick maaya hick hick…we maaya..niashe hick hick….nashema niashe hick hick….nampenda mke wangu…
Kinafata kibao kikal kinachomwachia mamsapu alama ya kudumu katika risepsheni yake….
Ipi itakua reaction ya mamsapu?

Hapa nazungumzia ulevi na uadilifu....

Nawatakia maandilizi mema ya ujio wa Masiha....mbege na bia kwa wingi!

hahahaaa... khekhekheeeee... hii sijawahi sikia aisee
sijui mama atahukumu?
 
P

Preacher

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2008
Messages
328
Likes
3
Points
0
P

Preacher

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2008
328 3 0
RR hapa bwana uadiilfu ndo dili ila ulezi so issue tena walevi ndo wazuri akilewa anasahau hata kama kaja na mwanamke a ha haha
Mh! kweli??? vyote vibaya ndugu yangu - suppose............suppose.........just imagine plse!

1. anakunywa halafu anakuja home anajitapikia - adha ya kusafisha matapishi unaionaje?
2. analala kitandani anajikojelea........unafua mkoja wa mtu mzima tena unanuka pombe??
3. anajisaidia haja kubwa kitandani - labda - tumbo limemchafuka shauri ya kilevi???
4. disturbances za usiku - watoto wanapigiwa makelele ---ah

5. kukosa uadilifu nako - mara katembea na housegirl - mara na shemeji zake - mara na viruka njia mjini - mara majirani (mabinti/vijana??) ah!

Jamani TABIA nyingine ...................zinafanya ndoa iwe ndoano..........
 
RR

RR

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2007
Messages
6,801
Likes
268
Points
180
RR

RR

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2007
6,801 268 180
hahahaaa... khekhekheeeee... hii sijawahi sikia aisee
sijui mama atahukumu?
Mixed fillings mkuu...ila nadhan akitulia ataona jamaa anavyompenda....
Hivi on the same scenario jamaa angemkumbatia mama huku akibwabwaja maneno matamu ila akitamka majina mengine ya kike.....ingekuaje.
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
151
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 151 160
Mixed fillings mkuu...ila nadhan akitulia ataona jamaa anavyompenda....
Hivi on the same scenario jamaa angemkumbatia mama huku akibwabwaja maneno matamu ila akitamka majina mengine ya kike.....ingekuaje.
Mkuu RR,

Huyo jamaa inabidi mama ampe spesho present aisee... Yani jamaa anawasha kabisa na vibao ili kujikinga na infidelity; ila hapo mama anaweza kuanza na swali inakuaje mpaka unafika ghetto/room na mtu ambaye si mke wako? au umeshawachapa wangapi??

Maana wamama wengine kwa TRIBUNAL ni soo aisee... tunawaita OCAMPO aisee
 
RR

RR

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2007
Messages
6,801
Likes
268
Points
180
RR

RR

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2007
6,801 268 180
Mkuu RR,

Huyo jamaa inabidi mama ampe spesho present aisee... Yani jamaa anawasha kabisa na vibao ili kujikinga na infidelity; ila hapo mama anaweza kuanza na swali inakuaje mpaka unafika ghetto/room na mtu ambaye si mke wako? au umeshawachapa wangapi??

Maana wamama wengine kwa TRIBUNAL ni soo aisee... tunawaita OCAMPO aisee
Sikuifikiria kwa angle hiyo mkuu......labda tuseme alirudishwa na washkaji etc....
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,216
Likes
1,918
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,216 1,918 280
Mh! kweli??? vyote vibaya ndugu yangu - suppose............suppose.........just imagine plse!

1. anakunywa halafu anakuja home anajitapikia - adha ya kusafisha matapishi unaionaje?
2. analala kitandani anajikojelea........unafua mkoja wa mtu mzima tena unanuka pombe??
3. anajisaidia haja kubwa kitandani - labda - tumbo limemchafuka shauri ya kilevi???
4. disturbances za usiku - watoto wanapigiwa makelele ---ah

5. kukosa uadilifu nako - mara katembea na housegirl - mara na shemeji zake - mara na viruka njia mjini - mara majirani (mabinti/vijana??) ah!

Jamani TABIA nyingine ...................zinafanya ndoa iwe ndoano..........
Unazungumzia mlevi au mwehu?
katika hali ya kawaida, unaweza kulewa ujitapikie, ujikojolee, ujinyee??? kweli??
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,216
Likes
1,918
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,216 1,918 280
Mkuu RR,

Huyo jamaa inabidi mama ampe spesho present aisee... Yani jamaa anawasha kabisa na vibao ili kujikinga na infidelity; ila hapo mama anaweza kuanza na swali inakuaje mpaka unafika ghetto/room na mtu ambaye si mke wako? au umeshawachapa wangapi??

Maana wamama wengine kwa TRIBUNAL ni soo aisee... tunawaita OCAMPO aisee
hahahahaaa!!! Habari ya OCAMPO wako bana!
 
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2010
Messages
4,335
Likes
7
Points
135
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2010
4,335 7 135
Mixed fillings mkuu...ila nadhan akitulia ataona jamaa anavyompenda....
Hivi on the same scenario jamaa angemkumbatia mama huku akibwabwaja maneno matamu ila akitamka majina mengine ya kike.....ingekuaje.
RR,
On the same scenario kama angemkumbatia mama na kutaja majina mengine ya kike, hiyo kwa mtazamo wangu ndo ingekuwa balaa zaidi!
Bora hiyo ya kuza ba vibao kwani mama atakuwa amejenga assumptions nyingi ambazo majibu atakuwa hana kwa wakati huo!
Nawasilisha!
 
RR

RR

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2007
Messages
6,801
Likes
268
Points
180
RR

RR

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2007
6,801 268 180
RR,
On the same scenario kama angemkumbatia mama na kutaja majina mengine ya kike, hiyo kwa mtazamo wangu ndo ingekuwa balaa zaidi!
Bora hiyo ya kuza ba vibao kwani mama atakuwa amejenga assumptions nyingi ambazo majibu atakuwa hana kwa wakati huo!
Nawasilisha!
Then as long one proves his honesty......pombe sio ishu.....noted!
 

Forum statistics

Threads 1,237,463
Members 475,533
Posts 29,289,419