Ule mpango wa mji wa kisasa Kigamboni umefikia wapi?

Amjadey

Member
Jun 29, 2011
77
95
Jamani naomba kuuliza ule mpango wa mji wa kisasa kigamboni umefikia wapi. Je maeneo tayari yamesha nunuliwa au
Maana kuna viwanja vinauzwa na mimi nimekuwa na interest ya kununua vp kuna ni vyema kununua au sio sehemu salama kununua
 

Alvajumaa

JF-Expert Member
Jul 5, 2018
3,398
2,000
There is no such thing, nunua kiwanja hicho uje kukaa upepo unakovuma , usisahau siku hizi kun a gari za Tanga "Tashriff " kutoka kigamboni to Tanga na inajaza kila siku
 

kipapi

JF-Expert Member
Sep 13, 2016
879
1,000
Jamani naomba kuuliza ule mpango wa mji wa kisasa kigamboni umefikia wapi. Je maeneo tayari yamesha nunuliwa au
Maana kuna viwanja vinauzwa na mimi nimekuwa na interest ya kununua vp kuna ni vyema kununua au sio sehemu salama kununua
Njoo ununue tu hakuna mjimpya wala kitongoji kipya ilishakufa zamani sana hiyo plan
 

TheChoji

JF-Expert Member
Apr 14, 2009
2,289
2,000
Jamani naomba kuuliza ule mpango wa mji wa kisasa kigamboni umefikia wapi. Je maeneo tayari yamesha nunuliwa au
Maana kuna viwanja vinauzwa na mimi nimekuwa na interest ya kununua vp kuna ni vyema kununua au sio sehemu salama kununua
Mpango upi huo..?😀
 

Sibonike

JF-Expert Member
Dec 23, 2010
16,956
2,000
Jamani naomba kuuliza ule mpango wa mji wa kisasa kigamboni umefikia wapi. Je maeneo tayari yamesha nunuliwa au
Maana kuna viwanja vinauzwa na mimi nimekuwa na interest ya kununua vp kuna ni vyema kununua au sio sehemu salama kununua
Tumehamishia Chattle.
 

Lupweko

JF-Expert Member
Mar 26, 2009
13,780
2,000
1564794257899.png
 

BANGO JEUPE

JF-Expert Member
Nov 21, 2015
2,681
2,000
Hili suala limekuwa linaleta shida sana hasa kwa sisi madalali wa viwanja, unakuta mtu ana nia ya kukaa Kigamboni ila anaogopa
Waliotuelewa tumewatafutia viwanja na wametulia na maeneo yao
 

ng'wanamangilingili

JF-Expert Member
Aug 22, 2015
2,227
2,000
Umeishia ferry
Jamani naomba kuuliza ule mpango wa mji wa kisasa kigamboni umefikia wapi. Je maeneo tayari yamesha nunuliwa au
Maana kuna viwanja vinauzwa na mimi nimekuwa na interest ya kununua vp kuna ni vyema kununua au sio sehemu salama kununua
 

Statesmann

JF-Expert Member
Jul 16, 2019
2,357
2,000
Jamani naomba kuuliza ule mpango wa mji wa kisasa kigamboni umefikia wapi. Je maeneo tayari yamesha nunuliwa au
Maana kuna viwanja vinauzwa na mimi nimekuwa na interest ya kununua vp kuna ni vyema kununua au sio sehemu salama kununua
tumeachiwa documentary tu

ila huu nao ni utapeli tu ulifanyika
 

Nyaka-One

JF-Expert Member
Oct 27, 2013
3,562
2,000
tumeachiwa documentary tu

ila huu nao ni utapeli tu ulifanyika
Baadhi ya watu walichangamkia sana maeneo hadi huko Mwasonga, Kimbiji, Tundwi na kwingineko. Ila nionavyo mwenye pesa yake achukue tu hayo maeneo kwa sasa maana ipo siku chini ya utawala wa mtu mwingine huo uwekezaji utaibuka tena na watakaokuwa tayari wana maeneo huko watafaidi. Na ni hivyo hivyo hata kwa maeneo ya Bagamoyo.
 

Ravalomanana

JF-Expert Member
Sep 8, 2018
617
500
Kwa wasioelewa hiyo miradi ya kigamboni satellite city, Pongwe city na arusha usariver safari city ni janja ya kuuza viwanja kwa bei ghali, yale magorofa tuliyooneshwa kwenye ile short film ya kigamboni city yamewachanganya wengi na kushawishiwa kununua viwanja kwa bei ghali kwa tamaa ya kuishi ndani ya huo mradi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom