Ule mpango wa mji wa kisasa Kigamboni umefikia wapi?

Ule mpango wa mji wa kisasa Kigamboni umefikia wapi?

Serikali ni vyema ikawa wazi kwa kutoa tamko juu ya hili, namaanisha official document ili kuondoa sintofahamu hii na watu wakaendelea na maisha kama kawa..
 
Mbona nakumbuka ilishatolewaga naelezo hili. Nadhani kati ya 2015 au 2014. Niliona hiyo habari kwenye gazeti.
 
There is no such thing, nunua kiwanja hicho uje kukaa upepo unakovuma , usisahau siku hizi kun a gari za Tanga "Tashriff " kutoka kigamboni to Tanga na inajaza kila siku
Kuna kilimanjaro pia inaenda Arusha
 
Kwa wasioelewa hiyo miradi ya kigamboni satellite city, Pongwe city na arusha usariver safari city ni janja ya kuuza viwanja kwa bei ghali, yale magorofa tuliyooneshwa kwenye ile short film ya kigamboni city yamewachanganya wengi na kushawishiwa kununua viwanja kwa bei ghali kwa tamaa ya kuishi ndani ya huo mradi

Dege eco village inayopatikana pale dege kigamboni ujenzi ulikuwa umeshaanza unataka kuniambia nayo ni shortfilm

IMG_5306.JPG


 
Ule mpango ulikua ni kwa juhudi za serikali ya awamu ya nne...

Hii ni serikali ya awamu ya tano... ina mji wake wa kuuwendeleza kigamboni haupo kwenye vipaumbele vyake...


Cc: mahondaw
 
Back
Top Bottom